Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fid Q vs Jo Makini

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Apr 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Yupi mkali wa hip hop hapa bongo?
    Kuanzia aina ya ghani (styles), mashairi (lyrics) na ryhmes?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fid Q , Ngosha the don anatisha.
    Ana misemo na mshairi ya maana.
    Hata ki muonekano, anavaa kiheshima sana huwezi kumlinganisha na Jo Makini cheki bobu wa A Town, ambaye amelewa na sifa
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    joe ni mkali......sema approach yake kwenye muzic hamsadii sana zaidi ya kunyakua matuzo ya kili n.k, meneja wake inaonekana kilaza sana, hajawahi hata kumtafutia show outside country kama kwa wengine U.S , U.K nk,na ndio maana smtm utamkuta Joe anauza mitumba maeneo, na mambo mengine, ila kwa mistari jamaa ni mkali na wasanii wengi wanapata reference toka kwake kwamba ''HIP-HOP HAPA BONGO HAILIPI''.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    FID Q yuko juu zaidi....
     
  5. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Wote ni wakali, wanatofautiana uandishi wa mashari na style za kughani mashairi...ukisikiliza kwa makini nyimbo zao lazima upate msg. Though for me Joe ni mkali wa style ya kuflow over beat, yupo creative sana.. Fid Q mashairi yake yamejaa misemo zaidi na ulinganifu wa vitu au watu, content haifanani na title( udhaifu). Ila wote wanapresent Hip-Hop vizuri.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sidhani hata kama jamaa ana meneja.
     
  7. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fid Q my Bongo hip hop musician roll modal.
     
  8. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kama kuku na yai nani alitangulia?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Nani ni kuku na nani ni yai??
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hujui yai hutangwa na kuku. Hiyo ni loop ambayo inaanzia kwa kuku
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    nani ni yai na yupi ni kuku?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    kati ya hao hamna anayemfikia J Mo.
    Sema radio stations zinambania sana.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    duh...upo out of topic...hembu rudi haraka!!
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fidq ni noma.
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Jo Makini mwamba wa Kaskazini!!!...
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wote nawakubali, kwa kuwa hawana hip hop mavi za matusi na kusifia maovu, kama wale sijui Nako...2 nini?
     
  17. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    exactly,mawazo yako sawa na yangu
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Msiwataje kikosi cha mizinga na Madee, wao ni kuhamasisha vurugu na kuendekeza udini.
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Wote wakali ,FID Q ana lyrics za ukweli Joh Makini siku hizi ameanza kuwa mchovu
     
  20. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Joh Makini ni mkali, kwenye 'kuflow' na pia lyrics zake nyingi ni original, lyrics za fid q nyingi sio original ananakili kutoka kwenye vitabu. Halafu sauti ya Joh Makini ni nzuri zaidi kulinganisha na fid q. Joh Makini akishirikiana na Jigga hutaona tofauti.
     
Loading...