Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FID Q na mapenzi yake kwa Barcelona...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Fid the Don hawezi kuficha hisia zake kwa kandanda safi la Barcelona. Amejipambanua kama mshabiki asiyeyumba wa Barca. Huwa anapata support ya Salama Jabir na Mwana FA. Kila ichezapo Barca ya Messi,hukutana na watabe hawa wa Barca pale Royal Mushi,Mikocheni B...
     
  2. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa na wewe tukuite Great Thinker?

    Ama kweli JF imevamiwa
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,189
    Likes Received: 11,479
    Trophy Points: 280
    Ndo nani huyo??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni mbunge wa wapi huyo fid q, ccm au cuf
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nonsense
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Kijana anaondoa stress za kukosa mkopo
     
  7. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah hah hah na kweli, maana JF imekua bora kuandika tu, haijalishi umeandika nini mmh
    Mi nadhani haina ulazima wa kila mtu kuanzisha thread bali wengine wabakie wachangiaji tu
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Wengi wa wachangiaji threads huwa mnavamia majukwaa halafu mnatoa comments za kipuuzi...hili ni jukwaa husika kwa thread husika....FID Q ni musician, so any news concerning him na wasanii wengine kuwekwa katika jamvi hili hakuna makosa....Stop being silly guys, huna cha kucomment off you go wala haitapunguza furaha au stress ulizonazo...
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio kumwandika Fid Q bali ni kitu alichoandika,sasa mtu anaandika tu 'Fid Q anaipenda Barca' ndo nini sasa?
     
  10. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kavamia?
    Kumbe na wewe ni wale wale pipa na mfuniko,
    Fid anaipenda Barcelona, then unataka waseme nini?
    Fid Q mwenyewe katika mashairi yake, kuna sehemu anasema kuna habari na habari za kusisimua, so hii ni habari tu haina nguvu ndio maana watu wanakula chocho, hawaandiki chochote!
    Sababu ya kumuuliza kama nae ni Great Thinker ni kutokana na anavyoandika hoja nyepesi, amabazo zaidi mimi naona anajaza server tu
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ulitaka aandike anampenda mkeo?, Au kila akiandikwa Msanii unataka aandikwe na skendo Mbaya mbaya, Wabongo bana Ptuuu!
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unavyojiita mkare wenu, Ndo nini???, kila kitu tutaanza kuhoji ndo nini...Acha Uboya
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo watu wameathirika na habari mbaya mbaya na wanataka kuwa kila saa ni serious.. mwishowe wanapata vidonda vya tumbo.. mie nadhani sanaa na michezo ni sehemu ya maisha hivo iheshimiwe kama siasa
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahaha mkuu kuna majukwaa mengine inahitaji uvumilivu tu, unasoma mtu alichoandika usipoelewa unasepa...nenda kule chit chat mtu anaweza akaweka uzi usio na maandishi yoyote zaidi ya alama za viulizo au mishangao na bado watu watachangia lakini kwa uzi kama huo huwezi kuuweka jukwaaa la siasa, elimu au mengine yasihitaji mzaa...tujifunze tu kuvumiliana kwa majukwaa husika
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huoni kejeli kama hizi "Kumbe na wewe ni wale wale pipa na mfuniko",ndi zajaza server ndugu?
    Kama unaona uzi huuelewi unapotezea tu si lazima kuandika kitu...
    Nadhani uannielewa ndugu!
     
  16. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeandika uzi ili watu wachangie, sasa lazima ukubali kukoselewa!
    hichi ulichokiandika hakina maana wala umuhimu humu
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kila m2 akianza kutoa thread za kila msanii anapenda timu gani ulaya patatosha kweli humu!! ..........
     
Loading...