Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fid Q: Bongo Hip Hop saviour

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Paul, Aug 3, 2011.

  1. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I LOVE the article but I have never heard of the guy....
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Huyo ndo fid q bana a.k.a ngosha dah kwa mala ya mwisho nilimuona shinyanga ktk tamasha la fiesta.jamaa namkubari sana hasa mashairi yake na vina duh!! Asante mtoa link. Ngoja niludi ktk hiyo blog nikamsome tena huyu ngosha.
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua mbona yuko karibu na Mzee Zahir baba ya Banana.Ukimtizma Mzee yule wanafana na FiD Q,isije kuwa ni Baba na Mwana au?Nisaidieni.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila jamaa anapanch za maana lakini asipoangalia ntamvua uprofesa wa kitaalojia...
     
Loading...