Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fid Q atoa kali ya mwaka......asoma hotuba kwa kutumia simu ya mkoni.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pat Gucci, Jun 19, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Mh. Zitto Kabwe mapema mwa wiki kusoma bajeti mbadala bungeni kwa kutumia iPad...nae Fid Q, Ngosha The Swagga Don kuendeleza mwendelezo wa swagga, alipokua katika tukio la fulani katika hoteli ya Kilimanjaro Kempiski kusoma hotuba kwa kutumia simu ya mkononi!
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mambo ya kawaida tu! Wakina drizzy Drake na wengine wengi ufanya pia hivo.
     
  3. P

    Pat Gucci Senior Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakni wabongo wengi sio wabunifu!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mpaka waone fulani kaanza ndipo nao wafanye!
     
Loading...