Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fid q, afande sele nani zaidi? Fainali leo hii!

Discussion in 'Entertainment' started by MziziMkavu, Mar 8, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280

    [​IMG]

    [​IMG]

    Na GPL Ripota
    Miamba inayofanya makubwa katika Muziki wa Kizazi Kipya nchini, Farid Kubanda a.k.a Fid Q na Seleman Msindi a.k.a Afande Sele, ndiyo inayokamuana katika Nani Zaidi wiki hii...

    Hawa ni wakali wa Bongo Fleva ambao walianza game kitambo, lakini walikubalika zaidi kuanzia miaka ya 2002 na kuendelea.

    Wana pini kibao ambazo ziliwafanya waendelee kuwa kileleni, lakini songi kama Mwanza Mwanza lake Fid Q na Kingdom wake Afande Sele ambaye pia aliwahi kuwa Mkali wa Rymes zimekaa vizuri ile mbaya.

    Sasa tuambie, kwa maoni yako, kwa jinsi unavyowafahamu wakali hawa, unadhani nani anastahili kuwa mbabe wa mwenzake? Toa maoni yako hapo kwenye poll, juu kulia.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Poll mbona haionekani?
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,452
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Unapotaka kutaja wakongwe ktk muziki huo basi hao uliowataja wote ni uharo tu...
    Ili nikuelewe labda ungewataja
    Saleh jabir
    Sugu
    Sos B
    Ebwana dah ebwana dah Saigon
    Balozi
    Profesa J
    Na makundi machache.

    Kuna visanii vinajiita vikongwe wakati vimekuja na boti ya Clouds FM...
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,452
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Unapotaka kutaja miamba ktk muziki huo basi hao uliowataja wote ni uharo tu...
    Ili nikuelewe labda ungewataja
    Saleh jabir
    Sugu
    Sos B
    Ebwana dah ebwana dah Saigon
    Balozi
    Profesa J
    Na makundi machache.

    Kuna visanii vinajipa umwamba na ukongwe wakati vimekuja na boti ya Clouds FM...
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa FID Q zaidi ya Afande
     
  6. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Fid Q ni Zaidi
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Fid Q kidogo anawakilisha
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wote wako poa kwa yangu maoni,
    Afande sele punguza mchupa mwana utashupa
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    No one
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    FID Q AMFUNIKA AFANDE SELE

    photos [​IMG]

    [​IMG]

    Hatimaye msanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya Farid Kubanda a.k.a Fid Q amemfunika msanii mwenzake ambaye pia aliwahi kuwa mkali wa Rymes, Seleman Msindi a.k.a Afande Sele katika mpambano wa nani zaidi kimuziki, baada ya kujizolea asilimia 61 ya kura zote zilizopigwa na wadau kupitia mtandao huu pendwa duniani kote.
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kura zimepigwa wapi?
     
Loading...