Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ficha heshima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BORNCV, Dec 27, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na mahojiano kati ya baba na mtoto,
    mtoto unamuliza bab'ake sehemu za siri zinaitwaje?
    BABA: hizo ni heshima mwanangu.
    Siku wakaja wageni mtoto akaleta shida mbele ya wageni ilibidi waulize
    WAGENI: we mtoto huna heshima.
    MTOTO: Ninayo sana ngoja niwaonyeshe, (akavua nguo), tena ya kwangu ni ndogo ungeiona ya kaka!
    Tehe tehe ikawa aibu kwa mzazi.
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    teh teh teh c mchezo
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mtoto hadanganywi!
     
Loading...