Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fiancee mmbea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Aug 28, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau naomna tumsaidie huyu jamaa..
    "Mimi ni kijana wa makamo ambaye nimebahatika kupata mchumba ambae tumefahamiana kwa takribani miaka 2 sasa, she is perfect in many ways kasoro tabia moja tu aliyonayo inayonikera sana, yaani ni mmbea na mchonganishi kupita maelezo,ameshakorofishana na mashoga zake kibao kwa ajili ya tabia hiyo,nimejaribu kumkanya lakini naona haelekei maana kila mara napata malalamiko mapya, tafadhali kama kuna mtu ameshawahi kukumbana na kitu kama hicho anisaidie kunijuza alitatua vipi"
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Akimaliza kuchonganisha mashoga zake atakugeukia wewe na washkaji zako
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huh.............hlo tatzo mkuu,hbu jaribu kumtishia hutamuoa ka ataendelea natabia hyo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hataki mwenyewe kuacha hatoacha kwa shinikizo la yeyote yule!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kuna uhusiano mkubwa sana kati ya kuwa na tabia za umbea na kuchonganisha watu
    na kukosa furaha maishani.....
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tabia haina dawa, usidhanie mabadiliko!
     
  7. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu sikulengi wewe..lakini hivi unawezaje kujua fulani ni mmbea au mchonganishi bila ya wewe kuwa mdau wa group hiyo. Kama ukisema fulani ni mgomvi ni sawa kwani unaweza ona jamaa aliyempiga anatoka damu...
     
  8. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    labda wanamsingizia. Au anajiami. kosa la mchumba wako sio lako. Muoe hivo hivo kama umempenda na msapoti tu basi. Mie nilikuwa na wifi mwenye tabia ya umbea ushangingi na ugombanishi.

    Kaka yetu mkimya sana, watu wakiogopa kumuambia. Na hata wakimuambia yeye wala hamulizi mkewe, kaka yetu alikuwa haweki akilini mambo kama hayo.

    Kuna siku ugomvi ukaja hadi nyumbani kwa kaka, ngumi mtu, heheh. ile kaka anatoka nje tu wanawake wakakimbia na kumuambia yule wifi mumewe akitoka tu watakuja kumkomesha. Wifi akasema njoeni tu hawaogopi. wakarushiana maneno. kaka alipouliza, akasema mijitu mingine mishenzi.

    wifi alipopata mimba ndio akatulia, akawa mpole. Alipo zaa marafiki zake wakamuambia anuka mikojo na kapitwa na wakati. akamuambia kaka wamie sehem ingine kuepusha shari. Sasa wifi yetu sasa sio yule wa zamani, sasa kakomaa akili na wanaendelea kuishi pamoja na mumewe vizuri tu.


    mchumba ako, ujana unamuangaisha, ila kuna siku hiyo tabia ataiacha. Jifanye kama haujui, na jifanye haikuhusu wewe. Hao watu wanao kulalamikia waambie ni bora wamalizane wenyewe na huyu dada. Husifuatilie sana mambo ya wanawake, na inawezekana pengine wanamzushia tu mwana wa watu, na analipiza kisasi kwa kuwachonganisha. mtu hawezi tu kuwachonganisha watu bila sababu, mie naona labda mchumba wako anajiami kwa jambo fulani hapo. Muulize mwenyewe kwanini anafanya hivo, atakuambia.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    hivi hadi ukawa kijana wa makamo kapera......................kisa nini ukachelewa hivyo kujipatia jiko?????????????????????

    kwenye hilo sijui na wewe yaelekea unapenda umbeya ..........................hivi na ya mashoga yanatoka wapi wakati mnayapendana ni yeye tu...................

    pilii kama una kipaji cha kuwabadilisha watu usimwache.............wakati huu anahitaji sana msaada wako badala na wewe kuwa mlalalamishi.............kumbuka kama umekiri ni mkamilifu..............in many ways................................hilo ni dogo...............................just put up or simply shut up..................................
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    AM fully in concord with this analysis...................
     
Loading...