Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU wazingira ukumbi wa Bunge Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sinai, Jun 13, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ni tete katika maeneo ya Ukumbi wa bunge Dodoma, Polisi wa kikosi cha kutuliza fujo wametanda kila kona kuzunguka Ukumbi wa bunge kwa hofu ya wanachuo wa UDOM kuzuia shughuli za Bunge, tangu alfajiri njia imefungwa na kulazimisha magari kupita njia mbadala!!!!
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nchi ni kama imeanza kufanana na Misri vile.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Thanks to CDM in general and Godbles Lema in particular.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pariah State and organs of coercion
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na bado watatanda sana maeneo mengi maana wenye akili sasa wameamua kusaka haki zao. Mimbumbumbu bado iko CCM ikiendelea kuwaramba miguu huku ikinyonywa na yenyewe haijui haki zao ziko wapi.

    Lakini hata hao FFU hawataweza kushindana na nguvu ya Uma.

    Napolean Army was the Strongest Army in the World but it was defeated by People. Yes yes People defeated the Army. This will come to pass here as well.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia FFU ni CCM, hawakuwapa kura CCM, masharti tu ya kazi yao, maana naye akigeuka nyuma risasi.:peep:
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo kazi yao hiyo kutuliza ghasia lakini wanafunzi wana madai ya msingi. Huwezi kusoma miaka mitatu ukamaliza chuo bila kwenda mafunzo kwa vitendo halafu wakaitwa graduates..
     
  8. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    I fail to connect habari ya hapo juu na GODBLES LEMA
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Cjajua kwanini humu JF kila kitu kinahusishwa na siasa
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .................Itafika kipindi hata hao wanajeshi hawatatosha kuzima nguvu ya umma.........
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    we kaa kaa kidogo utakuja kujua tu ni kwa nini
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mtu anamatatizo si unaona hata avatar yake///mwache kama alivyo wapo wengi tu humu wenye vichwa kama FF.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we vp? Umeambia ffu wako apo dodoma kwenye jengo la bunge,je bunge ni sehemu ya nini?mama ntilie?gulio?hapana,ni siasa,hata ivo jukwaa la siasa ndo limetumika!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Ngoja na mimi nakuja kuwaunga mkono wana mapinduzi ambao walidanganywa
     
  15. c

    chipanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Umekosea njia mkuu, hili ni jukwaa la siasa.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yah! Ban imenipitia lakini nimelegezewa masharti! Kwa walioko hapo mtaa wa Bunge 2peni yaliyojiri mpk majira haya.
     
  17. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni jukwaa la siasa, ndio pahala pake haswaa, na kama jeshi la polisi lingekua linafanya kazi yake sawasawa wasingehusishwa na siasa,
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    I also fail to connect practical training in UDOM with Arusha MP distributing Ganja.
     
  19. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Napoleon was not deposed through a people power movement. The French Imperial Army was defeated at Waterloo (in present-day Belgium) by a Coalition of Prussian and English armies.

    Notwithstanding, you are inversely correct in that it was French People Power which gave Napoleon his Empirial status.
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sababu ya msingi waziri mkuu aliwaaidi kuwatatulia matatizo yao.Mbele ya njaa hakuna siasa pale.Waziri mkuu kuwa mkweli ndo suruhisho pale UDOM
     
Loading...