Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ffu Wareje Tena Udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kuntakinte, Apr 22, 2008.

  1. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninavyosema sasa hapa kuna waka moto baada ya wanafunzi kuamua kuanzisha maandamano kuelekea kwenye Ofisi za Utawala wa Chuo hapa kwakile wanachopinga Uongozi wa Chuo kuingilia masuala yao wanafunzi hasa walipoamua kusimamisha Uchaguzi wa Viongozi wa DARUSO hapa Chuoni.

    Kwa mshangao wa haraka, wanaume naona wameingia na kuanza mikwala ya kutawanya watu.

    HABARI ZAIDI BAADAE KIDOGO.
     
  2. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ffu ndio dawa yao,wamechoka kusoma wanafunzi
     
  3. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe unafurahia swala la wasomi kupigwa na FFU bila sababu yoyote ile?
     
  4. a.9784

    a.9784 Senior Member

    #4
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao FFU kwa nini wasingepelekwa Comoro?Udsm kuna nini mpaka hao watu wapelekwe huko au ndio kwenda kuwatisha watoto wa watu.
     
  5. H

    Hombre Member

    #5
    Apr 22, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii naomba iunganishwe na thread ya wanafunzi wa chuo kikuu kuomba msaada hapa JF.
    Pia tuangalie chanzo cha mgogoro mpaka kufikia mgomo na uhalali wa mgomo huo kabla ya kutoa hukumu.
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    hata mimi naunga mkono, sometimes matumizi ya nguvu ni lazima especially kwa waelewa wanaojifanya kutoelewa...
     
  7. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wattoto msilale huko mpalka kieleweke, msifanye fujo lakini
     
  8. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MWK, kunawatu hapa huwa wanakuja na kukurupuka tuu kuanza kuchangia bila kusoma na kujua kitu kwa undani

    Bado tunakazi kubwa sana
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wasomi hawafanyi migomo kama chuo kikuu cha dar...kinapoteza adhi yake sasa....jamani watch sio kama zamani....hawa wanatakiwa wafanyiwe kama mwaka 1993 - 1994.

    Kila kitu wao wanagoma na kuandamana imefika wakati sasa hata pa kuanzia kuwa support hatujui....

    Wacha wapigwe kwanza ndio watarudi kusoma...harafu wakifeli wanasema ma prof wanawabania...muda wote wako kwenye migomo.

    Buswelu.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yanayotokea UDSM ni matokeo ya utashi wa KISIASA kwenye elimu zetu

    Chama Tawala kinafurahia kuongeza idadi ya wanafunzi wa vyuo ktk uanachama lakini hata siku moja hakijatoa tamko wala kusaidia madhila ya wanavyuo kwa ujumla wake seuse wanachama wake.
    Mnaoshabikia kudhibitiwa kwa wanachuo mna fikra mgando and mjue kuwa LILA NA FILA HAVITANGAMANI.
     
Loading...