Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU wamwagwa Arusha kulikono???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by madrid, Mar 8, 2012.

  1. m

    madrid Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza swali makamanda wenzangu.

    Arusha hivi tunavyoongea kuna FFU wa kumwaga kutoka huko walikotoka,sasa swali linakuja hapa,ni upendo wa serikali kutuongezea ulinzi cause labda kuna tetesi za kutokea kwa fujo mahali fulani au labda ni maandalizi ya tuliyoyazoea????

    wamepiga kambi oljoro na njiro na kila siku wanafanya mazoezi.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kampeni zinaanza kesho! Ma******i yameshabana Ch*****p hiyo yoote ni kwaajili ya People's Power!
     
Loading...