Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU wamvamia dereva na kuangusha daladala likiwa na abiria; mh Kombe tutafika ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Askari wa ffu arusha wamevamia gari moja mjini arusha
    na kuanza kumchapa makofi dereva kabla ya kuanza kushikilia
    msikano na kuaangusha gari kwenye mtaro....
    Gari hilo t636 awx ilitokea leo hii....dereva wa gari anasema
    alifika kituoni akawakuta maaskari watatu...akasema jamani kuna nafasi ya mmoja imebaki kusimamisha siwezi alipakia mmoja akaondoa gari yule aliengia ndani akapit mpaka kwa dereva na kuanza kumchapa makofi kwa nini amewacha wenzake...baadaye akangangania sterling ya gari likaangukia mtaroni

    je mh kombe ni haki kweli wahuni kama hawa kuwepo jeshi la polisi

    more info
    angalia taarifa ya habari saa tano kamili itv
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dawa ya hawa ni waanze kusomewa mashtaka. Tatizo ni moja, polisi ndo wasoma mashtaka. DUH! Jela inaendeshwa na wao. DUH! Kweli tupo mbali na maendeleo
     
  3. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Siyo kweli kwamba polisi ndio wanaoendesha mashtaka. Siku hizi polisi hawaendeshi mashtaka kwa sababu mtu huyohuyo hawezi kukufungulia mashtaka na kuendesha mashtaka. Siku hizi ni mawakili wa serikali ndo wanaendesha mashtaka Kama umeshika namba ya huyo askari itoe tuifanyie kazi.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana wasimamia haki ndo hao hao wavunja haki na tunaendelea kuwakumbatia.
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata madereva wakati mwingine wana kiburi hasa njia ya kaskazini
     
  6. K

    Kicheche Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha kutetea upumbavu kiburi cha dereva hakimuhalalishii askari kufanya fujo na kusababisha madhara makubwa kama hayo.
     
  7. K

    Kicheche Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha kutetea upumbavu kiburi cha dereva hakimuhalalishii askari kufanya fujo na kusababisha madhara makubwa kama hayo.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    So unataka kujustify huo uharamia?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Na sisi tuwe na independent police complaints commission (ipcc) kama waingereza labda.........
     
  10. S

    Sendeu Member

    #10
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    askari wengi ni wavuta bangi kitendo alichofanya huyo afande ni cha kulaaniwa please sheria za jeshi zichukue mkondo wake
     
  11. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mambo yanajitokeza sana, kwani wanajiona wao ndo wenye haki zote. Wakati mwengine wanaweza kukusimamisha na kukulazimisha uwapeleke watakako wao bila kufikiri kama ulikuwana shughuli zako, ukikataa basi ndo kibano kinaanza na penginepo unabambikizia kesi. HAWA ASKARI WA TZ WAMEKUWA KAMA OMBAOMBA WA LIFT. HIVI SEREKALI HAIJAWEKA UTARATIBU WA USAFIRI KUFANIKISHI MAJUKUMU YA HAWA WATU?
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani suluhisho la uharamia huu ni askari kulipa nauli. Huwa sipati jibu napojiuliza ni sababu gani zinazomfanya askari asilipe nauli wakati analipwa mshahara kama watanzania wegine. Mwanafunzi alipe mfanyakazi asilipe, how?? Askari huyo huyo anampa mwanaye nauli, yeye anapanda bure!! Nahisi kuchanganyikiwa na hii serikali yetu.
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source mh? Ni sheria ipi imebadilisha hili?
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kweli huo ni ujambazi. lazima waadhibiwe
     
  15. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani kuna sheria inayokataza askari kulipa nauli au ndio uoga wa makonda kudai nauli?au labda ni ubabe wa askari?
     
  16. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni lazima sheria ichukue mkondo wake
     
  17. s

    siyajui Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa askari wanajua nidhamu na sheria za kazi zao?wanalinda usalama wa raia au wanalinda maslahi yao?inabidi sheria ifuate mkondo wake bila kuegemea upande mmoja
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hatutaweza kuvumilia upuuzi kama huuu....baya zaidii askari wanaonyeshwa wako peace kama dk 2 zijazo wanaenda kumwona RAIS awaboreshe maisha yao.....
    ama ndio ile ATI FFU NI WALE VIPOFU WA SHULE YAANI DARASA LA SABA NDIO WANAMISHIWA KULE WAKAWE WAKATILI ZAIDI.....mmmmhhhh kazi ipo
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ya ni kweli this "police acted stupidly", na lazima afuate mkondo wa akina Zombe na wenzake, kwani huo ndiyo utaratibu wa sheria.
     
  20. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nchi yetu nzuri sana hii, mwenye nguvu mpishe apite, ila na sisi sijui tunajua sana sheria au upole mimi hata sielewi, kwanini abiria wasingemkamata huyo askari nao wamchape na kumpeleka polisi? Hata kama angeachiwa na polisi wenzie lakini angalau abiria wangekuwa wamefanya jukumu lao. Nadhani baadhi ya abiria walikuwa wanacheka ukute!
     
Loading...