Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU wamezunguka Ikulu. Kuna tishio la kuvamia Ikulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhosni, Sep 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaskazini, mashariki na kusini kuzunguka nje ya uzio wa Ikulu kuna idadi kubwa ya Askari FFU na vifaa vya kazi. Ni idadi kubwa kuliko siku zingine. Upande wa baharini mahali ambapo ni eneo la kuegesha magari kukiwa na sherehe kubwa ikulu, kuna gari ya maji ya washawasha, defender nne na FFU wamebeba bunduki na mabomu ya machozi.
     
  2. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hayo ndo mambo au maaandamano yanaamia hapo.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mambo ya maandamano ya waislamu hayo!!
     
  4. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna nn au maandamano ya waislamu yameelekea huko?
     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wanaogopa peoples power. wenye nchi wakiamua hizo silaha sio kitu.
     
  6. young activist

    young activist Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo TANZANIA, najuta kuzaliwa hapa!
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    maandamano yamehamia ikulu au kunasakata lingine
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi nataka hawa jamaa waende Ikulu kwa mwenzao. Sijui watapewa juice?
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Unajua sehemu yenye joto kubwa tayari na vitu vinavyoweza kuwaka moto, hata ukisugua chuma tu, cheche zinaweza kuwasha moto.

    Haya mambo ya sensa na nini kama maisha yangekuwa mazuri kidogo tu watu wasingeshiriki sana kuyapinga, lakini sasa hivi huhitaji hata kuwahubiria sana watu wajiunge na maandamano ya kuipinga serikali, kwa sababu serikali yenyewe inaonekana haijali wananchi na haitumii akili.

    Hivi serikali ingekubali hilo swali la dini kwenye sensa hawa waliodai wangefanya nini baada ya kuhesabiwa na kuambiwa waislamu wako asilimia fulani?
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bongo maandamano pekee ambayo watu hawaogopi ni yanayogusa imani na siyo siasa. Kwahiyo usiote kabisa cdm kuwa inaweza ika organize maandamano kisha eti wakaelekea wizara yoyote,hawana ubavu huo.
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tuwekee picha humu
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JK uliambiwa nchi haitatawalika ukawa unachekacheka sasa goma liko uwanjani hilo
     
  13. k

    kitero JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kunavyama vingapi vya waislamu?
     
  14. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka uzaliwe wapi? Jaza fomu ya maombi ya uraia wa hiyo nchi kisha kawape wazazi wako waisaini!
     
  15. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Maskini hawa polisi!! Wanafanya kazi kwa matukio sana.Intelijensia zao hazifanyi kazi? au wamezi pause? Wanakimbia huku na huku na kule kama pepo akikemewa.... They are not informed.Wanakimbilia panapofuka moshi....
     
  16. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu acha utani. Usogelee "kitu kizito" ukipige picha? Nilipita fasta nikawa na wasiwasi labda kuna uasi umetokea ikulu nisijepigwa na "kitu kizito"
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    TAIFA LETU TULIPENDALO SAAANA LA TANZANIA HIVI SASA LIKO NJIANI KUANGAMIA SHAURI YA KUKOSA UONGOZI SIKIVU, ADILIFU NA WENYE HEKIMA

    "Taifaa la Tanzania linaumwa tena linaugua ugonjwa wa hatari sana tangu uchaguzi wa Oktoba 2010, kufanyike juhudi za haraka kulitibu taifaa," alisikika miezi michahe akitoa hii kauli yenye hekima tele yule Mhe Mbuye wa Arusha alie likizoni Godless Lema.

    Hata hivyo, ni wangapi ndani ya nchi hii walau waliweza kumuazima sikio na kutafakari ki-undani zaidi hii kauli???????????

    Mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete na maswahiba wake wanaoendelea kufilisi nchi hii kupitia Dowans, EPA na rundo la fedha za ki-shetani kwenye Benki Uswisi, wataendeleaa kuishi kwa matumaini ya ulinzi wa FFU mpaka lini?????????

    Ama kweli Tanzania taifa langu linaangamia kwa kukosa uongozi wenye hekima na uadilifu.

     
  18. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio Nchi tuu, hata Chama Cha Mapinduzi chenyewe hakitawaliki. Tuliambiwa Gamba - limeshindikana, Tukaambiwa Wajipime Wenyewe - Imeshindikana. Makundi yamepamba moto, sumu wanatiliana na bunduki kuonyeshana. mwaka wa kufa CCM miti yote huteleza
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Kikwete huenda ugonjwa wake wa kuanguka hovyo umemrudia
     
  20. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wow! unaleta jeuri? hujui ni marufuku kupiga picha hapa? haatukupeleki mahakamani...yani hatukutuhumu. Tunakuua kwa 'kitu kizito' kwa kuwa umefanya kosa.

    ha...ha...ha...
    mtatuua sote kisha mjitawale njie wenyewe...na kale kauroho chenu...!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...