Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU versus Doctors

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Mar 9, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Safari hii wamepatikana...wamezoea kuwagonga virungu wanafunzi UD...kuwamwagia maji CDM...kuwapiga mabomu wazee wa EAC
    Sasa safari hii wamepigwa bao...watawafuata madr majumbani??
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    this is big thanks to Mark Zuckerbeg!

    Usokitabu aka facebook revolutionized all this
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    thubuuuutu!!!!!
    wanambwelambwela tu,
    haya ni makosa ya binadam kusikiliza ushauri wa sokwe!!!!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    t
    Thanks to BBM
    Thans to FB
    Thanks to Tweeter
    Off course thanks to JF
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sokwe wanaongea siku hizi, mpaka mtamkufuru Mungu mwaka huu, mambo hayaendi
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Usitukane wakunga na uzali ungalipo.:peep:
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Sijaona magari ya washawasha wala sijasikia polisi kuzuia kibali...
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Madaktari hawajafanya maandamano ya kuvuruga amani au kuleta ghasia wanakutana kwenye kumbi kwa amani na kuondoka kwa amani FFU wa nini? Mazingira ya migomo hayako sawa lakini kama madaktari wangeleta vurugu na ghasia mitaani FFU tungewaona wakiwatawanya.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kama huamini nenda Gombe halafu pitia Bunda......
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    tunalijua hilo Mama porojo ndio maana tunasema hii style FFU wamepigwa bao hawana kisingizio
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akina ras makunja wamepigwa bao la tobo safari hii
     
  12. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ulinganifu wako hauna mashiko, FFU c kazi yao kuzma migomo ya namna hyo, acheni kushabikia mambo yasio na logic hebu washauri hao Madaktari mgomo wao uambatane na maandamano yasio na kibali watoke tu pale geti la muh2 watnge mtaaan kwa maandamano afu waone hao FFU kama watawachekea kama hawajarud kazini kutibiana wenyewe kwa wenyewe au wafanye vurugu pale muh2 ndo mtawafeel sasa hao FFU hebu wacheni ushabiki wa hivyo sio level yako "Grt Thinker" waachie watumiao masaburi kufikiri ndo level yao!!
     
  13. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitukane mamba kabla haujavuka mto.:boink:
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280

    Kwan wanafunzi UD kila wanapotimuliwa na FFU huwa wanakuwa kwenye maandamano??
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkono wa Serikali ni mrefu.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni suala la kufikiri kidogo tu na kutambua hoja yangu...
    Nililenga kusema mara nyingi kunapokuwa na migogoro ya wanavyuo ya wanaharakati na wanasiasa ikitumika migomo au maandamano serikali mara nyingi hukimbilia hiki chombo FFU na kusambaratisha wahusika bila kutatua KIINI cha tatizo.Sasa kwa hoja hiyo ya zimamoto solution waliyozoea hapa ndio wanafundishwa kuwa si kila MGOGORO huzimwa kwa nguvu za dola
    Hoja za humu wakati mwingine huja kama mafumbo na hawa maGT kuzing'amua
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wanaitwa Field Force Unit ama kikosi cha kutuliza ghasia lakini hugeuka kuwa kikosi cha kufanyia raia vurugu na ghasia
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanawasubiri waleta fujo Arumeru, na wameisha sema kwenye kikao chao kinacho endelea moshi kuwa atakae leta fujo Arumeru atajuta kuzaliwa na wazazi wake, watamfanya kitu mbaya. Haya salamu hizo kwenu cdm

     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mh..kwahiyo wajipange!!
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hakuna fujo bila sababu lakini ukisimikiwa mkuki mlangoni lazima uhoji
     
Loading...