Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU ni watanzania!!??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Sep 1, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli hawa jamaa ni waTZ kweli, mi sura zao wengi nikiziangaliaga na jinsi walivyo hawafananii kabisa.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sio Watanzania,ni wajeshi!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wamekodiwa kutoka mbali ili wawashughulikie wahalifu bila huruma, aibu wala uwoga.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Ni Watanzania wasio na ubongo wa kuhoji na akili za kufikiri
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Foreign Forces Unit
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Utaratibu wa sasa wa kuwapata Polisi ni hatari mno, amini usiamini yeyote yule anaweza kuingia pale CCP (Mkongo, Mrundi, Mganda, Mmalawi, Mnyarwanda nk nk.) alimradi tu awe na fedha, nayaongea haya kwani nimefika hadi CCP, na kupata hali halisi "on the ground." Kwasasa bei ni 1.2m ukishatoa hii unapaswa kuacha passport size 3 tu then, maswala ya vyeti (kama hujafika Sekondari) wanatengeneza wao wenyewe in connection na wenzao wa Dar (Mambo ya Ndani).

    Hii ndo hali halisi sasa je, mfano wakiingia hao wasio Watanzania what do you expect? ....kama Nchi itapata Kiongozi mwadilifu in future, itabidi aanze upya.........
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!!!
     
  8. d

    danizzo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mayahudh
     
  9. d

    danizzo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mayahudi. Manasara. Mabedui. Majuha!
     
  10. K

    Kahungo New Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I thnk huwa wanazitoa stress na ugumu wa maisha yao kwa raia wasio na hatia .
     
  11. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wa south africa wameletwa na chama kwa shughuli maalumu
     
  12. M

    MR.KUMEKUCHA Senior Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FFU NI WATU AMBAO WAMEFUNDISHWA KUTUMIA NGUVU NYINGI KULIKO AKILI, KWA UJUMLA WATZ HAWA FFU WANAFANYA KAZI KAMA ENZI ZA UKOLONI .MFANO WANAPAMBANA NA WANANCHI AMBAO HAWANA SILAHA WAKIUA HAWACHUKULIWI HATUA YOYOTE ILE 'SiriKALI KIMYA'PROPAGANDA2' SIKU TUWANYONGE HAWA.polisi ni huduma wala si Jwtz.
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wakenya!
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hao ni mamluki....wanafanana sana wajaluo....ni makatili sana na majizi
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine hayana kichwa wala miguu. Inaelewrka wazi askari yoyote anatakiwa awe mkakamavu, na FFU ni miongoni mwa askar iambao wanatakiwa wawe wakakamavu ili waweze kutumia vifaa na nguvu zao + ujuzi walionao kutuliza ghasia.

    Hoja ya msingi ni matumizi ya FFU je ni sahihi???? Na hili haliwahusu hao FFU kwa sababu wao ni watu wa kutekeleza maagizo toka kwa viongozi walio juu yao.

    Kama viongozo wao wanatumika kisiasa au vibaya huna haja ya kuwalaumi FFU ambao wao wanatekeleza amri halali.

    Kuhusi mfumo wa uajiri kama upo corrupt au una mapungufu hiyo inkuwa ni tatzo la system nzima na siyo FFU.
     
  16. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Maelezo yako ni mazuri. Lakini mtoa mada anazungumzia sura zao kwamba hawafanani na watanzania. Wana sura ngeni tu ambazo ni tofauti mno za watz. Hajaongelea mafunzo, ukakamavu na utendaji wao wa kazi. Basi amejikita ktk appearance ya hawa viumbe serious.
     
  17. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru.
     
  18. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamaana kwasasa hatuna kiongozi muadilifu......,yahuruma yoote,upole woote huvioni mkuu?Haya basi kasema haendi tena Ethiopia!Furahi walau kidogo eee!
     
  19. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ....nimejaribu kuongelea hali halisi ya upatikanaji wa askari Polisi. Kwenye taratibu, kanuni na maadili huruma au upole vinaweza visiwe na nafasi saaana,suala ni maadili tu, kwani huruma na upole bila kufuata taratibu na kanuni ni upuuzi....
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    hayo majamaa lazima yawe hivo kwanza yanaishi kwa tabu kule kwenye kotaz zao
    kwahiyo kila mara yanakunja sura af pia ganja sometimes inachangia lol
     
Loading...