Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU mlinzi wa benki NMB ajipiga risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Dec 11, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Askari polisi mlinzi wa NMB benki Dar amejipiga risasi mbili tumboni na kufa haijajulikana sababu.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Maisha magumu..analinda mabilioni na bado familia inashinda na kulalal na njaa!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip afande na muendelee kujiua kwa kitendo cha kuua watu wasiokuwa na hatia..
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na yeye apumzike kwa amani kweli? lakini nor akaepuka mengi
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Heri yake na akapumzike kwa amani maana amefia imani yake iliyompelekea afanye hivyo!!maisha hayaeleweki hata!!!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sasa si ushawahi kupost tayari? edit basi utoe stori kamili. alikua analinda wapi? wengine wapenzi wetu ni walinzi benki,eboo
     
  7. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mshahara mdogo halafu kazi ngumu.Ila licha ya ugumu wa maisha yao hufanya kazi kwa kujituma sana

    Afande,raha ya milele akujalie Ebwana na nuru ya rehema akuangazie.Amen!
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    dar sehemu gani?
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tukio limetokea jioni hii,kwenye mida ya saa mbili kasoro...ni maeneo ya posta mpya pale makao makuu ya NMB...nimeishuudia maiti kwa macho yangu.inauzunisha sana.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    well said alijitwangia lisasi wapi
    ilikuwaje? mood yake siku hiyo ilikuwa vipi
    na blablablllllaaaa
     
  11. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona huelekei kama unaweza kuwa na mpenzi mwenye akili mufilisi kama huyo kuruta?
     
  12. S

    Stephen Kagosi Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu ielezee jamii ukweli maana mi najua kwa dar ffu wako ukonga na hawalindi nmb pia tukio kama hilo halipo
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ha!ha!haaaaaaa!! Presha imepanda! Usikonde shemeji yupo tu ameteuliwa kwenda kuzuia maandamano ya cdm.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    polisisisiem! Rest In Peace!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ni majaliwa yake mungu we kuuona mwaka-sikinde
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    masikini afande wa watu sijui alichukia kitu gani.
    R.I.P Afande.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha kifo chake ni nini? Au amekunywa sumu?
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    rip afande. naomba uweke picha. Mia
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Usiniambie kama unajua nnavyoelekea! Haya mapenzi acha baba, alikua mzoa taka nikamlipia mgambo hatimae akapata ukuruta. Usiguse hapo manake moyo moyo wangu kanishikia atii!
     
  20. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me ndo maana nakuwa makini sana nikiwakaribia hawa mapolisisisiem,wanashida nyingi sana mioyoni mwao,so anaweza kumaliza matatizo yake na wew bila kosa lolote,hasa unapoingia kwa atm mashine anaona unadroo cash za kutosha while yeye waatoto hawjui watakula nini.RIP a afande
     
Loading...