Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU Kumburuza Mwanafunzi anayevuja damu nyingi kwenye karandinga Je ni halali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Nov 14, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Machozi yamenibubujika nilipoona kwenye taarifa ya habari ya ITV saa mbili kwa askari wa FFU waliokuwa chuo kikuu wakimburura kijana ambaye wa kiume alikuwa anabubujikwa damu kichwani sijui kama yuko hai mpaka sasa manake alionyesha ameishiwa nguvu ameshikwa huku na huku akilazimishwa kutembea huku damu zikimvuja kwenye paji la uso
    Nauliza IGP Mwema anaamini kweli haki ya wanafunzi kunyimwa mikopo na majambazi wa serikali ya CCM ni halali
    IGP Mwema bila aibu anaitisha mkutukano wa kusafisha jeshi la polisi huku askari wake wa FFU wakitaka kuuwa mwanafunzi anayedai haki yake kwa njia ya maandamano bila silaha
    IGP Mwema ni mzazi kwa vile watoto wake na wa shemeji yake Kikwete wana pata kila wakitakacho ndio maana anaona watoto wengine hawana haki ya kudai haki yao
    Mkuu wa chuo Mkandara angekuwa mtoto wako anaburuzwa akitililikwa na damu nyingi kiasi hicho ungefurahi
    My Take
    Nawaombeni watanzania popote mlipo mukatae udhalimu wa jeshi hili la polisi linalouuwa wananchi kila siku acheni wanafunzi watoe kilio chao cha maana yanini munawaua na kuwatia vilema vya maisha huku watoto wenu mukiwasomesha na kuwatibia ulaya
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hivi Kwa nini hakukimbizwa kwenye Zahanati ya chuo enyi nyie polisi waauaji mnaotumiwa na chama cha magamba mutakuja kujuuta siku moja munatumika
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    we tulia tu!!
    siku kikinuka hawa jamaa wataomba kuihama hii nchi!
     
  4. K

    Kiguu na njia Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks God umeniepusha na laana ya kuwa Polisi wa Tanzania wanaotumiwa na mafisadi kukandamiza haki za wanyonge bila aibu!! Huyo mwema anafikiri kwa kutumia tumbo baasi!!
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    froida hujaona picha askari kumi wanamshikilia msichana 1 ud angalia Myinka blogspot
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuwa Polisi au FFU ...Hukuwapi uwezo na mamlaka ya Kuudhalilisha Utu na Ubinadamu wa Mtanzania!!
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    hawa ni wahuni na wabakaji..muda si mlefu tutawabaka wao.
     
  8. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Polisi ni genge la wahuni
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Duh nimeona hiyo picha inasikitisha nchi gani hii hivi IGP Mwema anajua kuwa kibao kikigeuka atabururwa na kutupwa kwenye mitaro kosa lipi wanafunzi wamefanya zaidi yao kuonyesha kutokuridhika na mwenendo wa serikali ya serikali kufanya mambo yakutokuzingatia usawa wanajenga taswira gani kwa msichana kama huyo ukimfanyia mtu ukatili yeye anaweza akawa sugu na asijali kitu
     
  10. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Mie mwanafunzi nakaa kimya msije sema navutia kwangu
     
  11. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maisha bora kwa kila mtanzania?
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    yawezekana Polisi wengi si raia wa nchi hii Utawala kama huu hauna tofauti na wa Gadaffi umechukua raia wa nch jirani kutesa wananchi na kutukandamiza.. tukichoka zaidi tunajua familia zenu muendelee kuishi huko huko kambini asanteni itv wekeni picha zao waje kujibu nchi ikiwa huru ...

    Iko wapi tume ya haki za binadamu Tanzania? NATO Tunaomba Msaada wenu
     
  13. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa hakuna cha kuwaangalia usoni ni kuwachemshia maji ya moto tu wakisikia wamemwagiwa wawili huko mitaani watashika adabu. Upole umetuzidi mno ndio maana hata huyo sijui makando kando anatupelekesha.
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mukandala nini professor pekee hopeless aliyeawahi kuwa VC wa UDSM; anashindwa hata na Kuhanga ambaye hakuwa profesa. Wakati wa utawala wote wa Kuhanga, hakuna hata siku moja ambapo mwanafunzi alipigwa na polisi ingawa kulikuwa na migomo ya nguvu sana dhidi ya utawala wake miaka ya themanini na saba au themanini na nane hivi hadi kuhitimisha utawala wake. Chuo kilipoanza kuongoza na Professor Mmari kukawa na matumaini tena makubwa sana yaliyowapa hofu watawala wa anchi hadi kuamua kumwondoa. Baada ya hapo chuo kilianza kupoteza ladha kidogo kidogo na hadi hivi sasa kinanuka kabisa.
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Polisi washatutangazia kuwa ni maadui wetu maandamano ya jana Lema alipotoka hatukuona fujo zaidi ya wao ndio waletao fujo ati wanafuata sheria ...

    kama ni sheria zibadilishwe nadhani zilitungwa na wafanya fujo...

    Muondoke uraiani nyie si wenzetu tena Niamini dini hutuna kwenye selikari yetu. Wacha ni sign out nikakimbizane na Dollars
     
  16. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi wenyewe si rizki, wamelegea ndo maana hawana ubavu wa kupambana na majambazi front.....!
     
  17. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Inabidi nikubaliane na wewe. Badala ya hawa polisi kupambana na majambazi, yanajikita kuvunja fuvu na kuwadhalilisha watoto wetu vyuoni - haohao ambao kesho watakuwa madaktari na kuwatibu hayo ma FFU na familia zao.

    Waone aibu hawa wa..enzi wakubwa!

    Kama yana nguvu sana yaende yakapambane na majambazi, siyo watoto.
     
  18. O

    Omr JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukileta fujo unapewa dozi yako, msikae kulaumu polisi wakati wote, wao wanafanya kazi yao.
     
  19. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Polisi wa tanzania wamefunzwa kuvunja vichwa ili madaktari wapate kazi za kufanya. Bila shaka motive ni tuyatishe yaogope, kitu ambacho hakiwezi kuzaa matunda.
    Upande mwingine yaweza kuwa askari polisi wetu ni watumiaji wazuri wa bange, ndio inayowabangua.
    Au hawajui kazi wanayopaswa kuwa wakiifanya.
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red ndio mwisho wao wakiugua hata upele then wakijipeleka kwa Hospital ndio safari yao Utasikia Kavimba Ngozi mara oh Ana kipanda uso .. n.k wacha waendelee kusumbua hawajui Mla huliwa
     
Loading...