Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU kibao hapa Polisi - Ufundi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rajoh, Oct 18, 2012.

  1. r

    rajoh Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimepita hapa polisi ufundi kuelekea Jitegemee. Nimekuta magari ya kuwasha manne yanajazwa mafuta pamoja na defender 6 ambazo zote zimejaa FFU. pia hapa jitegemee round about nimekutana na Defender 4 nyingine. Sijajua kama leo kuna mikakati yoyote ya wafuasi wa Shekhe Ponda kufanya kitu au la! Wenye taarifa zaidi tujuzeni ili tufahamu kinachoendelea.
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ni ktk majukum yao ya kawaida kulinda raia na mali zao.intelijensia inawataka kuwa tayari wakati wote.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Kama mbwai mbwai jua moto kuni watu sikutishi mji haufai wamasai hawawindi simba wanasuka dada zetu
     
  4. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    intelijensia haikosei, subiri breaking news
     
  5. r

    rajoh Senior Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli, jana kamanda Kova anasema hakuna aliyejuu ya Polisi. Anamtaka hata msaidizi wa shehe Ponda ajisalimishe mapema...
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama hollywood vile,Mungu saidia hii nchi
     
  7. r

    rajoh Senior Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwamba hii chuki ikiachiwa kuwa endelevu na vurugu zikaendelea, kuzimaliza itakuwa kazi sana. Hata Rwanda walianza hivihivi kuwekeana chuki na hatimaye mauaji ya kutisha. Busara ya kumaliza chuki hii inayokua inahitajika.
     
  8. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    ndani ya wiki moja hadi sasa polisi wawili wapeuwawa na wananchi
    acha tufike kule walikokuwa wanataka tufike "when peacefully means iz failed the uses of armies struggle iz inevitable the uses"........Samora Machalle
     
  9. P

    Pumb JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fanya Fujo Uone
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Karibu nimetoka kapa! Kumbe safari yangu ya kukijua kiswahili bado ni ndefu!
     
  11. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kufanya rehersals ya kudhibiti boko haram
     
  12. r

    rajoh Senior Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Duh, ndugu 1000 wengi sana. Punguza angalau kidogo!
     
  13. r

    rajoh Senior Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ila nadhani fujo hizi zinaweza kuwa zinachochewa na kikundi flan nje ya nchi.
     
  14. r

    rajoh Senior Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Mimi pia sijampata vizuri!
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    haaahaaaa yaani ponda anawakimbiza na gari zote hizo loh
    haya amatatizo ameyalea mwenyewe serikali mwache na mwisho aingie ikulu kabisa..aliaribu tangu mwanzo
    wa mwembechai wakaa kimya akaaribu tena wakaamwonea huruma sasa wanaseam ukicheza na nguruwe ataingia na wewe msikitini ndicho anachofanya ponda
     
  16. c

    chakochetu Senior Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maeneo hayo uliona magari ya polisi ni kambi na makazi ya polisi,sasa hivi wameshtuka kwamba kila tukio linapotokea linakuta wao hawajajitayarisha.!!!!
    Askari wapo katika utaratibu wa kazi na majukumu yao.!!!
     
  17. r

    rajoh Senior Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ponda akiingia Ikulu kuwa rais, nadhan tanzania itabadilika na kuwa kama Saud Arabia. Lakini nyufa hii inatakiwa kuzibwa mapema iwezekanavyo. otherwise mambo yatakuwa si mambo.
     
  18. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sahihi kabisa. Si umemsoma yule sheikh wa Zanzibar anakiri kwamba gari anayodai imeshambuliwa na watu wasiojulikana siyo ya kwake bali amepewa kwa ajili kazi aliyopewa?? Hii ina maana hawa wapo kwa ajili ya kuwafanyia kazi watu wa nje pengine na wa ndani ya nchi ambao hawaitakii mema nchi hii.
     
  19. r

    rajoh Senior Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mara nyingi wanakuwa hawajajitayarisha. mfano mzuri ni tukio la jana Zanzibar. fujo zimeanza saa sita na askari wamefika saa 8.
     
  20. Gold

    Gold Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu kwanini wasihamie syria kwa wenzao?
     
Loading...