Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU-Iitwe kikosi cha kutuliza Demokrasia (KKD)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Planner, Dec 28, 2010.

  1. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Je,kuna haja ya kubadili jina la kikosi chetu cha kutuliza ghasia na kukiita kikosi cha kutuliza demokrasia, maana naona kila palipo na chembechembe za mapinduzi ya demokrasia hawa jamaa lazima waende! tujadili
     
  2. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    FFU = Fanya Fujo Ufe.
     
  3. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, mimi nilikua nafikiri hawa jamaa pamoja na kuitwa Kikosi cha Kutuliza Democrasia lakini pia ni hawa jamaa wameishia kuwa ni Kikosi cha Kupiga Wananchi. Huwa nashindwa kuelewa hawa jamaa wanatuluza fujo au huwa ndio chanzo cha fujo...! manake wanapoingia mahali wao kazi yao ni kupiga watu tu bila hata kujali hali halisi wanayokutana nayo hapo mahali...!

    Kuna haja ya kuwafundisha hawa jamaa utandaji kazi sio kupiga raia...! It sucks so much...!
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha, inauma laini pendekezo lako linachekesha kidogo
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Force always attracts men of low morality.

     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijui wao hawataki maendeleo maana hicho kikosi ni kweli kiitwe kikosi cha kuzuia maendeleo kwani kwenye haki watu wakijitahidi wapo hapo kisa kuvuruga wala si kutuliza ghasia
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tatizo wengi wao ni dormant walifeli form 4. Na wengine vyeti bandia. Ndio maana hawa reason ktk maamuzi yao.
     
  8. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na tukishabadilisha jina ili iwe nini?
     
  9. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Siku zote kanisa/msikiti haliitwi/hauitwi bar au shule haiitwi soko
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nchi imekwenda kusiko,wanashindwa kuheshimu mawazo ya watanzania. Hawa FFU ni wananchi masikini walioamua kuihasi hali yao ya kiuchumi na kimaendeleo kwa ajili ya watawala!
     
  11. waukae

    waukae Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikosi cha kugandamiza demokrasia
     
Loading...