Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU hawa wanatoka au wanakwenda wapi muda huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 15, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi hakuna mwenye taarifa za kuwepo kwa tifu leo Jijini? Nimepishana na kikosi cha FFU kikiwa na magari kadhaa ya washawasha hapa Mandera road karibu na Ubungo mataa wanachanja mbuga kuelekea maeneo ya Tabata. Sijajua kuna nini huko watokako au waendako.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Watakua wametoka udsm.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Ungewasimamisha uwaulize. Endelea na taimu zako, hayo hayakuhusu.
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hekima na busara yako haviendani na jina lako! Ha ha ha haaaa!
     
Loading...