Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feza boy's

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hardman, Apr 28, 2011.

  1. H

    Hardman JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Feza boys hainaga masifa na promo kihiiivyo ila mambo yao nima aisee...embu ichek kwenye results za form6 this year yaan ni noma
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ni kawaida yao kuwa ya kwanza kimkoa,kitaifa huwa 10 bora haikosi.pia feza girls ni wazuri sana!ada kwa sekondari karibu 4m per year
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    karibuni kibaha boys kwa elfu sabini tu 2naizungusha tanzania...
     
  4. H

    Hardman JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    we wa wapi hata top 3 kibaha haipo...this year walikuwa na combi mbili tu lakini wap bado wamekimbizwa
     
  5. m

    makaomakuu Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi siku hizi kibaha iliondoa ECA and CBA?
     
  6. H

    Hardman JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    hakukuwa na hizo comb kwa 7bu ya ile blanda ilo fanywa na yule babu yulee nn nn mmh mungai kufuta masomo ya biashara ssa hii batch ndo wako affected na hiyo
     
Loading...