Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FEYAK: wizi mtupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, Jun 20, 2009.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wanajiita 'events organisers'. Leo kulikua na siku ya mtoto wa afrika. Shule 4 zilishiriki pale cine club, zikiwemo bahari beach, saint florance, lincoln na saint valentine. Kila mtoto alichajiwa sh. 10,000 ikiwa pamoja na lunch. Kila mzazi alitakiwa kulipa 3,000. Kwanza watoto walikaa na njaa mpaka saa tisa kasoro, tena baada ya wazazi kudai na watoto kuanza kulia, kwani shuhuli ilianza toka saa tano asubuhi! Chakula chenyewe kikawa cha kugombea mpaka kutaka kupigana. Soda moja iligawiwa mara 2 kwenye glasi! Kwa kifupi hakukuwa na entartainment yoyote kwa watoto kwani hata michezo yote iliyokuepo hapo walitakiwa kulipia 1,500. Watoto wengine hawakula mpaka saa 11, tena baada ya kuzuka ugomvi mkubwa! Kwa kweli huu ni utapeli wa wazi!
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mambo ya bongo hayo, mkuu, kila kitu dili. lol
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa umechukua hatua gani ?
     
  4. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2009
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wazazi wengi wameapa kutoshiriki katika shuhuli yao yoyote. Labda wabadili jina. Na wazazi wengine wameahidi kuwatoa kwa magazeti!
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukiwatoa mhariri atawapigia simu kwanza kudhibitisha -- hao jamaa office zao ziko palestina kuna internet cafe fulani hivi ni wakongo hao
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kuharisha nenda CINE CLUB, kuna chakula kibovu sana na bites gone bad.IVE HAD THE EXPERIENCE FOR 2 CONSECUTIVE DAYS.
     
Loading...