Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Festus Makerubi wa TBC1 na Mbwembwe Zake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kadoda11, Dec 11, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,993
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Baadhi yenu huyu Brother sio mgeni kwenu.Wale mnaofuatialia mziki huu wa kusifu na kumtukuza mungu nadhani mnamfaham zaidi.Jamaa anamudu vizuri sana kipindi chake hasa anapochombeza na zile mbwembwe zake za kuigiza nyimbo za waimbaji, ukijumlisha na kile kisauti chake kinacho enda sambamba na kicheko chake.Nampongeza kwa hilo.Ila kuna wakati flani nahisi kama anapitiliza,mikogo inakuwa mingi sana mpaka anaboa,akianza kusifia jambo atasifia mara mbili mbili mpaka inakuwa kero.akianza kucheka ndio usiseme atacheka weeeee....... anyways huo ni mtazamo wangu tuu sijui wa kwenu wadau.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Uko sawa kabisa, ni mzuri anamudu kazi yake. lakini wazungu wanasema ana-over do. Kila kitu lazima kiwe na kiasi. Arekebishe hilo tu, otherwise he is good.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahaahahaaaa!!!
    Nyie bana.
    Mi huwa namuona kama amefuta bange mbichi. Kumbe wenzangu mnamuona anapatia!!??!! Duh!!
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,993
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    labda ka-mywife kake kanamwambia anapatia.teh teh teh.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Uwa simuelewi huyu jamaa ni mtangazaji au msanii wa comedy............
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi nashauri atofautishe style ya kutangaza katika vipindi. Sioni tofauti anaposhika kipindi cha Tumwimbie Bwana na kile cha Zamadamu. Vicheko ni vilevile, mtiririko wa sauti ni uleule, mbwembwe na sifa ni za aina ileile. Mabadiliko ya style humvutia mtazamani, akawa na hamu ya kuendelea kuangalia/kusikiliza - bila kuchoka au kuwa bored. Nadhani inawezekana, au?
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Si ndio yule anayesemaga Zama-damuuuuuu!
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kha kweli wanadamu hatuko sawa
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio siri mi pia ananikosha sana makerubi
     
  10. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Leo nilipofungua tbc1 na kukutana na huyu jamaa nikazima tv hapa hapo.
     
  11. M

    Milindi JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Wengine wanasema anatoa coverage kubwa kwa dhehebu lake mengine anabania
     
  12. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo nadhani ndio anapokosea.anatakiwa kutoa haki sawa kwa madhehebu yote na sio kupendelea sana RC peke yake.BTW alikuwa ni mwanakwaya wa RC kanisa la Mwenge sijui kama bado anaendelea.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha! Huyu jamaa huwa ananiboa kweli kweli, ila cha ajabu anakua kama hotuba za ccm! Simpendi kweli ila huwa namuangalia ili nicheke
     
  14. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ana mizuka ova kawahi kwenda mbinguni kwa ticket ya go and return'
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    na lazma ticket yake ilikua business class,lol!
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ananichefua na uongeaji wake kama punga bana
     
  17. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa na yeye ni ubwabwa ..si riziki tena.kwisha habari yake.
     
  18. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli anaboa,, vipindi vyote anavyovitangaza haendani navyo, cjuwi pm wa tbc tv anatambua hilo.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie mmefanya mazuri gani yanayowavutia wengine? Watu wengine ovyo kabisa.
     
  20. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    watoto wako wa Mugumu wanakusalimia baba yao!!!!mke wako Robi yeye anasema ameshakusamehe kwa kumuacha na kuchukua wa mjini!
     
Loading...