Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feruoz vs Tundamani, nani mkali wa muziki wa kulialia?

Discussion in 'Entertainment' started by Ziroseventytwo, Nov 26, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Hi! Jf,kati ya ferouz,na Tundamani nani mkali wa ngoma za kulialia? Ferouz amelia ngoma kibao,tangu DazNundaz,mpaka alipatoka kivyake..msikie Tunda anavyolia pale Tiptop connetion, akishirikishwa,hata track zake mwenyewe jamaa analialia. Nani mkali? Tunda? Feruoz?
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mkali kwani anabweka?
    Wote wanaimba vizuri.
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ferooz a.k.a Ferarri yuko juu zaidi ya Tundaman.
    Msifanye mchezo na Ferouz jamani.
    Anzia Kamanda, maji ya shingi, nipe tano, bosi, starehe na nyingine nyingi...

    Ferouz alishawahi kuwafunika TMK ktk nyimbo ya Twenzetu, kiasi kwamba Chenge, Temba na wengine woote wakaingia chaka.
    Alipiga chorus inayosema...
    Chorus:
    Mapini ya kufunika
    Warembo walioumbika
    Njoo hata kama wewe huna Dusko
    Wale wa kutoa chicha
    Masela wa chaukucha
    nao wapandisha mizuka pia tupo

    Twende tukaruke kwanja
    Masela wote watakuwa kiwanja
    Twende tukaruke kwanja
    Majita wote tutakuwa kiwanja
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    msikilize kwenye kamanda anakwambia:
    Siku mapigo yangu ya moyoyo mwisho yatapofumba,
    Mwili utazima mfano wa nyota inapodondoka
    Sitaweza kuamka tena macho yangu yanapofunga
    Safari imewadia naenda kwa Baba Muumba
    Maasera nawaachia usia, muwaambie ndugu na jamaa wapunguze kulia,
    Sote tutakwenda bali mimi ninatangulia, duniani sio makazi yangu teena,
    Ombeni kwa mola anilaze peponi kweema,
    Hamtaniona tena milele, nawaachieni maajonzi tele, duriani naaga na nakata kauli, roho yangu inatolewa na Israel, yoowe la uchungu litasikika, pale roho yangu itakapokuwa inatoka, vazi langu sanda nitakuwa nimevishwa, niko kwenye jeneza tayari kwenda kuzikwa, maautti pindi yataponika, ni nani atakaeliziba pengo hili..................
     
  5. M

    Misodos Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Ferouz anatisha ww
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Feruzi ni kama jf wewe
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bibi Kidude
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Feruzi yupo juu zaidi.
     
Loading...