Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ferooz....down to earth msanii mfano kwa wenzake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sikiolakufa, Jan 22, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekutana na ferooz leo nimefurahishwa sana na mwenendo wake veeery calm guy down to earth hataki makuu kabisa....nadhani muda ni muafaka sasa kwa wenzake kuiga mfano wa kijana huyu
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kafuwa ndo maana kawa mpole,Mx
     
  3. G

    Gek.com Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dont juge the phone through hauzin
     
  4. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I loved his Sports Utility Vehicle, shiny black.....
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wabongo bwana..mtu akiwa na fujo ataambiwa anaringa na kujidai b'se ana visenti na akitulia basi ni b'se amefulia????!!!!!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ebu punguza roho mbaya na choyo loh!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,518
    Trophy Points: 280
    ni watu wazuri kwa jinsi nyingine....
    we ni jinsia ipi?lol
     
  8. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie ni basha
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Katika wasanii ninao wapenda huyu ni zaidi. Simjui yeye mwenyewe ila music yake napenda sana... yuko very professional! big Up!
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    hvi mwenzie daz baba mzee wa nipe tano yuko wapi? Au unga ndio umempoteza kabisa?
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,452
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Ah huyu jamaa alizidisha ganja mpaka ikamuharibu,sijui siku hizi yuko wapi?
     
  12. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aliyefulia hana makeke!!!enzi za kushangawa zimepita kekez atatoa wapi?
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nami nampenda kama nn, nw katoa mnanda sijui mchiriku ulee, ila kuna lijuti limesema sijui anatumia ndumba yan watu bongo kwa kuharibiana mmh.
    mtu akifanikiwa kidogo anatafuta namna ya kukuzima mmh.
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Weeeeeeeeeee! acha hiyo maneno bwana, jamaa namzimia sana huwa anatoa vitu vikali sana, na hata Ferouuz amedesa kwake style ya uimbaji
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    umenichekesha sana ndugu. Hii kitu ndumba ni kama imani vile, maana kuna jamaa mmoja anadai eti Drogba kampigilia misumari Torres. Tuachane na hii imani ndugu zanguni
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayuko on top that's why, hata mwingine ataandika kama ulivyoandika wewe akikutana na Diamond mwaka 2016
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh mie kaniacha hoi kutoka kuimba nyimbo zile kali kali kama ninao ninao ninao ninao dr usinipe moyo mpaka kuhamia kwenye sijui mduara ule ama mdumange ...
     
  18. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasanii waliopanuka mawazo wamesoma alama za nyakati na wamegundua African music unalipa sana, hata jingle za makampuni utapata, sio kubana pua. Fuatilia washindi wa Bongo Star search na Kilimanjara Music Award, utagundua hilo, huu ni utafiti mdogo tu wa mwelekeo wa muziki wa Bongo. Hongera Ferooz kwa kwenda na waqti
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naona kimuziki amepotea kimtindo,yupo kimya sana
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwisha huyo!!
     
Loading...