Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fensi ya bunge iko barabarani, ipigwe x na kuvunjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Smartboy, Mar 8, 2011.

  1. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Fensi ya bunge mjini Dodoma iko barabarani tena karibu zaidi, kwa nini isivunjwe? Au sheria hapa zina semaje. Namshauri Magufuli aivunje ili hata wananchi wa Dodoma waone kuna ulazima wa kubomoa nyumba zao, sio kuonea masikini tu.
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....analyse kwanza uprove kuwa iko barabarani na inatakiwa kuvunjwa before saying ivunjwe!!!
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aivunje na mkwara aliopigwa na kiranja mkuu?
     
  4. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo kwisha habari yake, anataka kutumia bomoa bomoa nyumba za wananchi zimuingize ikulu 2015.
     
Loading...