Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fence ipi inafaa. Ya ukuta, yawavu au ya miti yenye miba?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by akohi, Aug 5, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nawakilisha
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Una wakilisha wapi?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Fence ya Ukuta ndio mpango mzima,hizo za michongoma ni enzi za mwalimu!
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    miba ni kwa ajili ya mifugo vijijini, mjini weka uzio wa ukuta
    Wavu kwa ajili ya kuzuilia kuku.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    ukuta mkuu.....utaepuka mengi..........
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ataepuka baadhi lakini bado kuna watu Watauruka tuu huo ukuta.
     
  7. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    "Good Walls make Good Neighbours........."
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inategemea na eneo ulilojenga. ila kwa afya yako na familia weka ya miti. kama unahofia usalama wako chimba handaki ama tafuta njia mbadala ya kujikinga. ukuta hausaidii kitu. proved!
     
  9. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Here are my observations:
    Ukuta:
    -unakinga hewa/upepo
    -ukivamiwa jirani hawezi kujua nn kinaendelea wala hawawezi kukusaidia
    -faida kubwa ni privacy na security to a certain degree thou there's no 100 percent security hahaha

    Wavu:
    -nzuri ila inakua haina privacy labda kuongezea miti

    Miti:
    Nzuri kwa afya

    Nahitaji uzio ila niko njia panda
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heri ya warukao kuliko WASHIKISHWAO Ukuta huo! Akiruka walau anavuja: ashikishwaye ni laana hadi kwa tofali agusalo!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee! kumbe nilidhani kuushika na kuuruka wote ni mule mule tuu.!!
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hapo mdau ya ukuta huwa unanyanyuliwa kwa nyuma mpaka katikati ya nyumba alafu kwa mbele huku kwenye geti unapigwa ukuta nusu na kuwekewa grill na miti inapandwa kwa mpangilio maalumu unless kama eneo ulilonalo ni dogo kiasi kwamba UKIJENGA NYUMBA ukitoa mkono dirishani unagusa ukuta wa fence
     
  13. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Panda michongoma mkuu watu wa hewa ukaa watakulipa mapesa. Ukuta ni kwa waarabu
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Weka Ukuta na Juu Weka Umeme halafu Fuga Mbwa Wakali
     
  15. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dah...we noma!!!!
     
  16. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unawakilisha au kuwasilisha?
    Na wewe ni great thinker?
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu, jirani yetu majuzi alishtuka usingizini mida ya saa saba usiku akawaona jamaa wako wanabebana ili waruke ukuta wake. Bahati yake alikuwa na "mguu wa kuku" akaanza kuwarushia risasi nao wakajibu kisha wakatokomea. Kama mfuko unaruhusu inabidi kuongeza na electric fence juu yake.
     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo ukuta wake ni sawa na ekari ngapi? Maana si mchezo kufikia kiwango (carbon credits) cha kulipwa na hao watu wa hewa ya ukaa.
     
  19. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wanapimwaje hawa? huo ukali wao
     
  20. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Fence ya michongoma ndio ya kisasa.
    Michongoma inawekwa pamoja na wavu.
    Hii ni Spanish style na pia ni nzuri kwa ulinzi, afya na mandhari.
    orange-tree-in-garden.jpg
     
Loading...