Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Female Reproductive Organ- Uke

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ta Muganyizi, Dec 30, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Siku moja wanafunzi wa kidato cha nne walikuwa wanafanya mtihani wa Civics...wakakuta swali linalouliza kuwa " Draw and label the female reproductive organ yaani uke.

    Dada mmoja alijaribu kuichora lakini ikamshinda..... basi akaamua achukue karatasi ya A4 ili aibandike ukeni kisha aje aigilizie na penseli. Kumbe pembeni Kaka mmoja yuko anamwangalia na alipoona kuwa huyo Dada atafanikiwa ikabidi amshtaki kwa mwalimu hivyo akapiga kelele ifuatavyo.

    "Teacher........teacher......teacher........this is not fair.... She is copying from the orijino" Teh the the hapy nyu year.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Dont copy from the orijino
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani kwenye civics uambiwe mambo ya reproductive organs hiyo ni biology.
    Labda kwa kuwa nimemaliza form 4 siku nyingi na mambo yamebadilika
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Kabakabana. Isitoshe, thread hii mbona yafanana na ile ya Angel Nylon yenye title ya kiingereza: 'A Test to draw a picture?' Je Muganyizi thread hiyo ya Angel Nylon ulishaiona? Kama bado itafute huku jamvini halafu urudi mwaka mpya na neno.
     
  5. M

    Misodos Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Duh hiyo kali
     
  6. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Labda kwa sababu amesema ni jorks!
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nacheka kwa sauti kubwa: HA kHA KHA KHA KHA KHA HAAAA...
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamani mie nasema ni Civics kama huamini soma signature yangu. Nyie mnalazimisha iwe bios loh>>>
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    Biology teacher told all student in a test to draw a vagina. One girl felt shy and looked down, suddenly a boy shouted:
    'Teacher she's copying'

    Hapa unaona A4.............HAPA UNAONA KUIGILIZIA NA PENSELI.......... we vitu tofauti
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah mwenyewe nilishaiona nikacheka kweli,lakini hapa lol
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh labda lakini hata kama ni joke iendane na uhalisia basi ili hata mtu ajenge picha na kumfanya aburudike nayo
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa baba ni civics.
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    makubwa.
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    makubwa...madogo yana harufu au nafuu?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Copy and pest last wik ilikuwemo humu
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mie sikuwepo wala sikuiona......i delete basi
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huu sasa ni uvivu wa kufikiri!Juzi tu imetoka thread kwa kiingereza,wewe umetafsiri na ku-modify kidogo!Si njema!
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    hacha kudharau kazi za watu weye! Nyie bila kalipio hamuelewi.
     
  19. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Signature yako ina mushkel mwishoni. "................you cant force him or her to eat that water" Is water eaten or drunk?
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwana ichunie tu hii signature
     
Loading...