Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Female Genital Mutilation: Tabia ya kutahiri wanawake inabidi ikemewe!

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Aug 2, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    "FEMALE GENITAL MUTILATION HAS NOTHING TO DO WITH CULTURE, TRADITION OR RELIGION. IT IS TORTURE AND A CRIME. HELP US TO PUT AN END TO THIS CRIME.” -Waris Dirie




    [video=youtube;NXuf]http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&v=NXuf EfaVQVs&NR=1[/video]





    The campaign | STOP FGM NOW.COM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ubinafsi na choyo tu...
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu haugawanyiki kwa mbili ukienda wilaya ya Serengeti na Tarime kuanzia December kuelekea X-mas kunakuwa na shamrashamra za FGM nadhani ndio kipindi muafaka cha kampeni maana kule japokuwa serikali ipo lakini mambo ni hadharani na wakifanya FGM mwaka huu ni mpaka 2014 japokuwa siku hizi wanasema wanatahiri ki-CCM ndio lugha wanayotumia wakimaanisha wanatahiri kisasa kwa kuchuna kidogo. NGO zinazodeal na haya mambo nadhani kule zina kazi za kufanya.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni dhahiri jambo hili linapaswa kukemewa kwa nguvu zote
     
  5. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli linafaa kukemewa kwa nguvu zote
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kwa mantiki nzima ya kutahiri wanawake ni nini? Naomba kueleweshwa, kwa kuwa kwetu hakuna kitu hicho!
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Eti kuwafanya mabinti wasiwe na hamu ya tendo la ndoa ili watulie nyumbani. Hivyo hata wakiolewa nasikia huwa ni shida sana kusisimuliwa na kuwa tayari kushiriki kwa furaha tendo hilo na waume zao. Huishia kuumia tu kwani wanakuwa hawajasisimuliwa vya kutosha kuwafanya watoe ile fluid ya kuzuia maumivu pale mume anapokuwa anaingia. Pia kwenye kuzaa napo nasikia ni kasheshe. Kwa kifupi ni ukatili usiofaa kuendekezwa hata kidogo.
     
Loading...