Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

feedback za nelson mandela

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hassaniMo, Jan 24, 2012.

  1. h

    hassaniMo Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wadau wenye tetesi zozote za nelson mandela atujuze. Wameshaita?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    KUITA NINI?
    Kuwa muazi broda!...funguka bana!
    Halafu habari hii ndiyo NAFASI ZA KAZI NA TENDA?
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    eti jamaa anamaanisha kuitwa kwenye usaili chuo cha nelson mandela,
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye bold tanguliza neno chuo utaeleweka, km hujaitwa jua nafasi hazikutosha,
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nafikiri intavyu bado, hapa jamvini naamini washikadau ni wengi tutasikia tu,
    tuendelee kumwomba mungu wasije wakatuchakachua kama walivyotufanyia dodoma na st Johns univ.
     
Loading...