Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feedback za nelson mandela - arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SAWEBOY, Jan 10, 2012.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wana JF,

    Kama mtakumbuka NM-Institute of Science and Technology walimwaga nafasi nyingi sana za kazi na deadline yao ilikuwa 31st dec, 2011 . Plse naomba kama kuna mtu yeyote yule ambaye anaweza kutupatia uptodates za huko kujua nini kinaendelea aweze kutufahamisha.

    Mimi ni mmoja wa applicants so I am so curious to know whats going on!

    @Saweboy
     
  2. R

    RISCA Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think itakua bado mapema sana sasa hivi..deadline si ilikua juzi tu hapo
     
  3. T

    Tekenya Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona bado wanaendelea na mchakato, au piga simu utupe majibu maana nam ni mmoja wao ila hata credit sina, chek no zao kwenye tovuti
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawe,
    Bado.Vuta subira.
     
  5. M

    Mbulumundu Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    bado wako kwenye mchakato. Nimepata uhakiki leo jioni kwa mwanangu 1 aliyeko pande hizo,naye ni applicant
     
  6. B

    Brother Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh.. Inaonyesha humu wengi mna Masterz nd PHD. Maana ajira nyingi za pale ni Masters nd PHD. Kutoa moja tu iliyokuwa inahitaji mtu mwenye "Adv diploma in computer science/IT" kama ndo ivo Ngoja na mimi nisome kwa bidii nifike Masterz. Mh... LAKINI HAPANA AU WOTE MLI APPLY AKA KA COZI KAMOJA NNI.
     
  7. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Asante mkuu, unajua mimi sina imani sana na ajira za Tz kwa maana uchakachuaji ni mkubwa mkuu, hata hivyo nashukuru kwa kunipa taairfa na matumaini ya kuwa mchakato bado unaendelea! Hata hivyo kwa lolote lile utakalolipata nakuomba utujuze hapa jamvini au hata kwa pm kiongozi! Kazi njema mkuu
     
  8. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Poa mkuu, mie naendelea kuwa na subira huku napalilia mahindi yangu na kutia mbolea huku kijijini mchomoro! Lakini ukipata feedback naomba unifahamishe mkuu!

    @Saweboy
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Brother hilo umelionae!!!
    hata mimi nashangaa watu kibao wameapply, kumbe kweli Jf ni jukwaa la wasomi, Msc,PhDs,prof! du! inabidii sisi ambao hatujafikia humo tukomae, tuachane kwanza na valeur /kiroba
     
  10. p

    priscilla Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha jamani na ss wa diploma si ndo tutakoma lahaula Mungu saidia
     
Loading...