Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feedback ya kingamuzi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by drphone, Jan 24, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu kuna mdau alitoa njia ya kuchakachua vingamuzi vya startimes nimefanya kama alivyoelekeza na nimefanikiwa kama charm vile nimepata chanel 13 ikiwemo tb-joshua nimefurai sana.
    ILa zinasumbua sana hzi inakatakata sana picha na sauti mpaka inaboa sana nimekwenda kuripoti leo tatizo wameniboa sana wale wadada mwisho wananiambia niipeleke hapo kwao wakaingalie.
    Nilinnunua jmosi wakati nalipa wakajaribu kunishawishi kama nataka itv na chanel zingine yupo fundi wao ataniprogramia kwenye computer nikacheka sana nikamwaga alipotamka 100000
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa wenyewe wanauza, na wao wao ndiyo wachakachuaji wakubwa! tutafika? wakichakachua ikiharibika inakula kwako!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yan we acha tu hizi chanel zingine ni za free kabisa ila wao wanageuza dili na kukudanganya wanaiprogram kuingiza hzo chanel za free
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wangekua hat wana HBO ingelipiwa..tulinunua na ikalipiwa mara moja tu..cku hz hata cjui ilipo!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    tufundisheni basi na sisi wengine tukachakachue.....ni kuchakachua tu ndicho kilichobaki katika nchi yetu
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni very simple
    1)click menu button kisha down arrow key mpaka kwenye item ya 4 itakupa options 2, manual na auto
    2)click right arror key ili uende kwenye hizo options kisha uwe kwenye manual options
    3)click ok kisha bonyeza 530 kisha click ok
    4)ita search na kuonyesha 12 chanel found
    5)exit mpaka kwenye menu kisha ITV na EATV zitaonekana
    6)ukiona ITV na EATV hazina sauti bonyeza Track button chini ya power button kwenye remote yako mpaka utaona sauti inapatikana.

    ikikubali usisahau kunipa thanks
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, mi nakutangulizia Thanks kabisa.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uja bonyeza kitufe cha thanks
     
  9. g

    gomer Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu aminia imekubali! :)

    Ila simple steps, hatua tilizozifuatisha ni -
    main menu;
    system setting;
    channel search, manual search;
    frequency input
    - 530
    kama ninavyo nukuu.

    tukumbuke kuigeuza kadi, program yao inatusoma!!!
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndo hatua hzo hzo mkuu
    kugeuza kadi kivipi cjakusoma mkuu
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nahisi inategemea na eneo ulilopo, maana mie nilishajaribu hii njia siku za nyuma lakini haikufanya kazi
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiri kama unatumia vile vingamuzi vya kwanza azikubali kuna jamaa yangu imegoma pia
     
  13. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ???
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nini tena
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Drphone, nashangaa hapoa unaposema unageuza kadi! Je, unageuza hiyo kadi ili uweze kupata hizo chaneli nyingine au? naomba ufafanuzi hapo
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok nilikuwa namuliza gomer soma post za juu kidogo yy ndio alisema tugeuze kadi cjaelewa kivipi ukisoma utaelewa vzuri mkuu
     
  17. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Gomer:

    Tufafanulie zaidi hapo kwenye kugeuza kadi!
     
  18. W

    Wanzuki Senior Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nimsaidie Gomer. Kule kwetu ukila wali wenye mchanga mwingi unaambiwa 'geuza meno'. Maana yake kula kwa uangalifu. Na yeye bila shaka ana maana kama hiyo, 'Tuwe wangalifu' kwani jamaa wanatuona kwenye program yao.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umeniacha hoi kweli ni hii misamiati nilipata shida kdogo baada yakuelewa nimebaki kucheka
     
  20. G

    GHANI JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu nifanyaje ili nipate hiyo hbo nimeskia ina keys zake kwenye irdeto 2.
     
Loading...