Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feedback mbwa mlinzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by drphone, Jan 28, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu heshima mbele
    nilifanikiwa kupata mbwa jike bado kigoli kabisa shukurani ziwaendee MKUU NGULI JABALI, PARACHICHI na wengine weengi natafuta jina la kumpa cjapenda nilomkuta nalo anaitwa VAN najua wakuu mtanisadia kupata jina zuri.

    pia natafuta mwl wa kumfundisha nikitulia nitaweka picha yake hapa ni mkubwa kabisa nataraji ataingia heat mda si mrefu
     
  2. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WTF..........:A S thumbs_down:
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hongera.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Roby au July.
     
  5. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hongerasana mkuu kwa kupata Mbwa jike, mm napendekeza jina la MBWA ni zuri kwake
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jenny is a nice name for a femal dog. (Samahani kina Jenny, Si kwa ubaya lakini...)
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanx mkuu
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi mkuu ata my son alipendekeza nimwite dog
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Venny!
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poa mkuu
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafarijika mzee angalau vibaka watapungua kwa sasa, Mungu akijalia wakizaa utakuwa na mbwa 3 ambao ni standard. Watu ambao hawaishi maeneo korofi au ambao hawajawahi kuvamiwa mbwa akawaokoa hawawezi kuona umuhimu wa kuwa na mbwa. Na hawathamini mbwa wengine wakiona mbwa wanawapiga na kuwafukuzia mbali.
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli kabisa mkuu na ninaamini watu wangezingatia hili kila m2 akafuga walau mbwa 2 naamini kabisa polic we2 wangekuwa na mda wakufanya kazi nyingine za maendeleo mana wasingeletewa kazi ya kufatilia ishu ndogo ndogo zinazofanywa na vibaka,wadokozi mtaani
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtoe kizazi fasta kabla hajazaa unless kama unapenda azae. Good luck
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nimtoe kizazi? vinauzwa au? huu ni ukatili kwa wanyama na watu wa haki za wanyama cpendi kugombana nao mkuu napenda azae na kuongezeka ili niuze watoto angalau nirudishe pesa na faida najua na ww utakuwa mteja akizaa na nitatoa ofa maalumu kwa wana JF wote watakao hitaji mbwa ila akitimiza vigezo na masharti ya kuwa na geti tu.
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haina shida kama unapenda azae. Mie nikiwa na paka au mmbwa fasta namtoa kizazi ili asizae halafu pa kuwapeleka sina. Na akiwa kwenye heat ni matatizo tu kama huna dume. Ni ushauri tu na watu wa haki za wanyama wameridhia kuwatoa kizazi kuliko wazae wajazane then inakuwa kero kuwatunza na inabidi wauwawe.
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ooh nimekumanya mkuu safi sana me napenda azae mkuu alafu umenifungua ufahamu sikujua kama majike nayo yanahasiwa nilijua ni madume tu kweli JF utajua mengi thanks
     
  17. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    akizaa tu nitwangie PM nije kumchukua.ni breed gani,tuwekee picha Mkuu
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni germansherphad mkuu akuna neno mkuu nitakujuza
     
Loading...