Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Feedback kazi za oxfam

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NEEMA JS, Jan 17, 2012.

  1. N

    NEEMA JS Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf..poleni kwa msiba wa dada yetu regia

    naombeni kujuzwa kama kuna updates zozote za oxfam gb- walitangaza kazi nyingi dedline ilikuwa december 31, kama kuna yeyote anaefahamu naomba tujuzane humu
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tulia mkuu. Jamaa wako smart mno, whether umekuwa shortlisted au la lazima watakutaarifu
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama umekosa watakuambia mapungufu ya application na nini ufanye next time ili uwin kazi hapo kwao
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Oxfam hawa hawa ninaowafahamu mimi ndo wako makini au wamebadilika siku hizi??!
     
  5. U

    UNIQUE Senior Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oxfarm wanatangaza kazi sana kama geresha wana watu wao. Binafsi nimeacha kuomba kazi kwao. Wanafanya head hunting.
     
Loading...