Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za waafrika kwa magunia zinapelekwa ulaya.

Discussion in 'International Forum' started by Nonda, Sep 12, 2011.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kushangaa pitia hapa. BBC News - Chirac-Villepin allegations revive sleazy memories


    The French are torn between revulsion and disbelief over claims that ex-President Jacques Chirac and his ally Dominique de Villepin received tens of millions of dollars in bundles of banknotes from several African leaders.


    Hili la kuwa Afrika ndio inazinufaisha US,China na Ulaya sio kitu kipya kukisikia au?

    Saikolojia ya kutawaliwa imetuingia vibaya. Tunaacha watoto wanakufa ovyo bila matibabu lakini tunazipeleka kwa magunia.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa na wenyewe kwa nini hawapelekwi International Criminal Court (ICC) hulo The Hague kama wanavyopelekwa viongozi wa Afrika? Au ile ni mahakama ya wanyonge?
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maji machache hutoka milimani na kuelekea baharini yaliko mengi...! muuaji wa mwafrika ni mwafrika mwenyewe
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanaoimaliza Afrika sio wengine bali ni waafrika wenyewe.
     
Loading...