Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za safari za JK zaibwa na watendaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mizambwa, Jun 13, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Fedha za safari za JK zaibwa

    MAOFISA watano wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, wamesimamishwa kazi kwa tuhuma za kuiba fedha zilizotengwa "kwa ajili ya safari za rais," MwanaHALISI limeelezwa.

    Taarifa za uhakika zilizopatikana ndani ya ikulu na wizara hiyo, zimesema kwamba maofisa hao, akiwemo Mkuu wa Itifaki, walifanikiwa kuchota Sh. 3 bilioni "kutoka benki moja nchini."


    ........................................................................

    Source: Gazeti la Mwanahalisi:
     
  2. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuh!!!!!! Tanzania zaidi ya uijuavyo....
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sio mchezo mkuu hata wao wanaona jinsi 'VASCO DA GAMMA' anavyozichota hadi wanapata hasira.
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndio raha ya safari za JK hizooooooo
     
  5. M

    MAKAWANI Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Taarifa zinasema walisimamishwa kazi wiki mbili zilizopita, but kati ya hao waliosimamishwa kuna ambao wapo Nje ya nchi (Brazil) kikazi mpaka sasa. Kuna haja ya kujua namna transaction ya kutoa fedha za matumizi serikalini inavyofanyika coz haiwezekani Katibu wa wizara asijue dili kama hilo! Si ajabu hata TAKUKURU wamepata taarifa hizi kupitia Mwanahalisi!
     
  6. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ayayaya, huko ndiko madudu yamejaa.
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Bilion 3 kwa ajili ya safari tu! Baba zetu na watoto kule Isman wanalala njaa maji km 30 kuyafuata,lukuv anakenua meno tu bungeni,mlioiba nenden basi Isman mkachimbe hata kakisima kamoja tu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    IKulu leo ama kesho itakuja na waraka kukanusha haya madai
     
  9. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hizo ni chache jamaa uwa wanapiga sana za kutosha, hii inatokana na matumizi yote kukosa serious auditing...ukiuliza unaambiwa katumia mheshimiwa.....then nani mwenye ubavu wa kwenda kumuuliza mheshimiwa? Kazi badi tunayo kweli....
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmkulu atasalimika? Riz Moja nae vipi hajahusika
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio sifa yetu watanzania,tumechoka kusikia haya mambo ya wizi kila kukicha 2015 ufisadi basi ktk sanduku la kura
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamani Mkapa alivyoondoka Ikulu aliacha pesa mingi mno!
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi naona wamechukua kidogo sana, kwa nini wasingechukua nyingi ili ziara hizi ziahirishwe kwa muda.Kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake so to me is bravo
     
  14. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MAOFISA watano wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, wamesimamishwa kazi kwa tuhuma za kuiba fedha zilizotengwa “kwa ajili ya safari za rais,” MwanaHALISI limeelezwa.

    Taarifa za uhakika zilizopatikana ndani ya ikulu na wizara hiyo, zimesema kwamba maofisa hao, akiwemo Mkuu wa Itifaki, walifanikiwa kuchota Sh. 3 bilioni “kutoka benki moja nchini.”

    Zaidi Soma Mwanahalisi!

     
  15. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Labda waliona safari zimezidi na manufaa kwa nchi hakuna wakaona bora wanufaike wao.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana jf kuna kitu kinaitwa 'cash cow'
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukisikia jambazi kapigwa roba na kibaka ndio hapo sasa.
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na bado tutaona na kusikia mengi tu
    Tanzania nakupenda sana
     
  19. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...kwa jinsi mambo yanavyoenda nchi hii inasikitisha sana...sasa tutegemee kweli tutaendelea? watu wanawaza kuiba tu, waajiriwa wapya wanawaza kuwa watapata dili la kuiba, wanaokaribia kustaafu wanaona walichelewa kuiba. Nchi haiendeshwi kwa sheria na kanuni bali kwa utashi wa kiongozi. Ukiwa karibu na kiongozi wewe unaweza kufanya lolote. Mbwa wa mkubwa ni mkubwa wa mbwa wote....
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli watakuwa wamefanya jambo la maana mkuu abaki nchini for a while maana amezidi
     
Loading...