Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za RUZUKU ya CHADEMA 2010 - 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Nov 10, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele,

    Ningependa kujua hesabu za fedha za ruzuku za vyama vya siasa nchini inakuwa-calculated vipi, ni viti vya ubunge plus kura za urais au ni nini huwa wanaangalia, 2010-2015 CHADEMA wameongeza wabunge by over 500% je mahesabu ya fedha za ruzukuy yatakuwa yamekaaje hapa.

    Wasalaam

    BNN
     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    si uende kwenye vikao vya chama. Hapa unatafuta umbea na upotoshaji uu!
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ninachohitaji ni formula, kama ilivyo formula ya viti maalum, SINA NIA MBAYA, na hapa sizungumzii Chadema peke yake, Chadema ni kama mfano tuu, nahitaji mwenye kujua formula anijuze.
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uliahidiwa % katika hilo nini ?
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Zinaangaliwa kura za mgombea wa urais.
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Simpo, muone Makamba au Hiza atakujulisha vizuri tu.
     
  7. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa maana hiyo CUF zanzibar inapata sawa na CCM kwa kuwa wamepishana 1% ya votes.

    Na je hesabu yake ikoje?.
     
  8. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna uwezekano mkubwa sana kuwa hata wewe hujui formula inayotumika.
     
  9. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nahitaji kujua formula tuu mkuu.
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    CUF ndo washindi au umesahau mkuu? Anyway, kama wanapishana 1% why should it be the same share? Inabidi tumuulize Tendwa ndo mwenye taarifa sahihi mkuu. Maana ndo yeye alikuwa anakomaa na matumizi ya vyama kwenye kampeni.
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukishajua itakusaidia nini? kaulize na CCM pia kama unafanya research
     
  12. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapa tunahitaji majibu au taarifa sio maswali. Vinginevyo nenda sehemu ya kuelimishana sio mahala pake hapa.
     
  13. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo fungu la ruzuku linatoka kwa tendwa, sasa mbona kuna member amedai huwa wanaangalia idadi ya kura za urais, lakini hakuweka formula?..
     
  14. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu haijalishi ni chama gani hata kama ikiwa ni APPT maendeleo au TLP nachohitaji ni formula TU.
     
  15. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulivyo fungua hii thread ulitarajia kupata majibu au taarifa gani?.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu NipoNipo,
    Nina shaka kama utapata jibu muafaka hapa kwa swali kama hilo. Ni mapema mno kuuliza swali la aina hiyo, aidha watu wataona kama unatafuta fedha watakazokamata Chadema au chama chochote(ambapo haijulikani itakusaidia nini).
    Taarifa kama hizo zitakuja julikana taratibu kwenye mitandao, maana bunge linapoanza lazima mambo ya Logistics yawekwe mbele!
     
  17. M

    Matarese JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Du, hii haina tofauti na umbea, nakushauri achana nayo tu mkubwa
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Vipi unaomba kazi CHADEMA ndio maana unataka kujua uwezo wao wa kukulipa mshahara au unataka kujua mapato ya CHADEMA kwa sababu gani? Kwanini huulizi CUF, NCCR, TLP, UDP au CCM?
     
  19. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama hujui formula, naomba ubaki msomaji tuu,

    Hata ningeuliza CUF kuna wengine wangesema mbona umeuliza CUF na si CCM.
     
  20. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    PakaJimmy asante mkuu.

    Kuna member humu wameanza kuongea mbovu mbovu mimi nilichokuwa nahitaji kujua ni je hesabu huwa zinapigwa vipi, kwa kuwa miaka ya nyuma viti vya ubunge na kura za urais zilikuwa chache na si kama mwaka huu, sasa watu wako interested kujua baadhi ya vitu hili likiwa mojawapo, Hapo nyuma nilisha wahi kuuliza hesabu za viti maalumu na kuna member walitoa formula yake na imekuwa sawasawa na NEC.
     
Loading...