Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za mizigo!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MARCKO, Feb 1, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JAMANI NAULIZA HIVI WALIMU WAPYA WANAORIPOTI WANAPEWA FEDHA ZA MIZIGO? Halafu ni shingapi kwa kiasigani? Plz jibu!!
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We nenda ki2oni bana.
     
  3. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanapewa,kama bachelor utalipiwa mizigo isiyopungua tani 1na nusu,na kuisafirisha kila tani kutoka pale ilipotoka buku 5.
     
  4. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i beg to differ! Hapa Arusha meru wanalipa kwa kila kilometa buku moja frm ulikotokea kwa m2 wa shahada! Xa cjui huko ulipo weye buku tano ni kwa wenye masters au??
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mh ya kwako mpya
     
  6. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wenye cheti pesa ya mizigo imefutwa ila malipo yake ilikuwa km/ulizosafiri zidisha mara sh.1000/km zidisha mara Tani 1.5 mfano umetoka dodoma mpaka dar km 500 ni sawa na 500><1000><1.5=750,000 mi ndio nafahamu hivyo wenye shahada stashahada na kuendelea ni tanni 2.5 mi ndio naelewa hivyo
     
Loading...