Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za KUJIKIMU kwa walimu wa DIPLOMA na GRADE A kiasi gan?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Patflax jr, Feb 2, 2012.

  1. P

    Patflax jr Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wakuu habar za asubuh? Naomba kujuzwa ni kiasi gan cha FEDHA wanachostahili kulipwa waajiriwa wapya wa UALIMU kwa ngaz ya DIPLOMA na CHETI waliopangwa katika HALMASHAURI? Na je kiasi hicho ni sawa na Tshs ngap kwa siku? Na inastahili iwe kwa siku ngap? Coz kuna halmashaur moja nimepita nikakuta walimu wapya wa ngaz ya CHETI (GRADE A) waliokuwa wakihimizana KUGOMA baada ya kuambiwa kuwa stahiki zao za KUJIKIMU ni shiling LAKI MOJA TU. huku wale wa DIPLOMA na DEGREE wakiwa hawajaelezwa chochote. naomba kuwasilisha wakuu
     
  2. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    45elf per day x 14days.
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Viwango vya posho ya kujikimu kama wewe si MHESHIMIWA, posho zinazingatia mambo yafuatayo:-

    1. Ngazi yako ya Mshahara (Siyo cheo au cheti)
    2. Mahali husika (Manispaa/jiji, hamashauri ya mji, kijijini)
    Kwa mtumishi yeyeote anayeanza kazi, analipwa kwa siku 7 na kwa uhamisho analipwa siku 14.
    Diploma, Grade A na Degree kwa wanaoanza kazi, viwango vyao vya posho viko sawa i.e. 45,000/- na 55,000 kama umeripoti jiji au manispaa.
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sh. 10,000 na 15,000 kwa siku!
     
  5. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    which is which? kuweni serious mtu anapohitaji kufahamu jambo kama hujui pita tu kama mm ninavyopita
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwa watumishi wengine wa uma, huwa inakuwa stahili yako ya kujikimu (per diem) ya siku 14 endapo umepelekwa nje ya mkoa uliopo, au perdiem za siku 7 kama uko kwenye mkoa huo huo uliopangiwa. Ulizia level ya perdiem yako.
     
  7. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utaratibu wa siku 14 ulibadilishwa tangu mwaka jana mwezi wa nne sasa ni siku saba tu Halmashauri ni 30,000-35,000/day sisi tulichukua 490,000 kijijini ni 25,000/day hao ni TGHS A. ambaye ni mshahara wa 260,400/= pia usisahau kuhifadhi tiketi utarudishiwa pesa hizo za usafiri thats what iknow
     
  8. a

    anuary salum Member

    #8
    Dec 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ehee mimi mwenyewe nilikuwa sijui,na hela ya kubebea mizigo je?
     
  9. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2016
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Wakuu kuna mahali nimeomba posho ya kujikimu na nikanukuu kwamba nilipwe kwa mujibu wa sheria ya umma namba 8 ya mwaka 2002 ikisomwa pamoja na kanuni zake...Sasa kabla boss hajapitisha nilipwe file langu kalipeleka kwa mwanasheria wa taasisi ili kujiridhisha kama sheria niliyorejea ndo usahihi...
    Je sheria hyo inahusika katika hilo maana najua inahusu kila kitu cha ajira ila sina uhakika kama inahusika na hyo posho
     
Loading...