Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za kifisadi sasa basi:askofu mokiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magesi, Oct 1, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Askofu mkuu wa kanisa la ang'likana Mokiwa amesewataka waumini na viongoz wa dini kutopokea fedha zozote za msaada kutoka kwa mtu au kiongoz yoyote anayejihusisha au mwenye harufu ya ufisadi SOURCE ITV HABARI SAA MBILI JANA
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijui kama utaeleweka kwa wenzako walafi.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Inabidi tuwapatie list ya mafisadi ambao pesa yao iogopwe kama ukoma na Viongozi na waumini wa dini zote.
    Mkapa, Kikwete, Lowassa, Chenge....

    ....endeleza
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Kitu amvacho kanisa kinapaswa kuzingatia ni lile agizo la kutoa sadaka kwa siri. Bible inasema mkono.wako wa kushoto usijue wa kulia umetoa nini. Kwani hao mafisadi sadaka yao ikichanganywa na mimi kwenye kikapu unadhani watazileta? Viongozi ndo wanawapaisha, na ni blackmail kama sio manipulation ya kisirisiri. Hii tabia ipo lutheran na anglican kidogo. Huko rc hujui nani katoa nini. Kuendekeza njaa tu. Mokiwa kasema tu lakini angemaanisha wangemalizana na utaratibu wao ofisini.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mokiwa anatoa agizo ambalo hawezi kulitekeleza, juzi kule Sumbuwanga walitaka kumkata kichwa kwa kuwasimikia kiongozi waliedai alipata wadhfa kwa kutoa rushwa, leo yeye anadhani ni kinara wa kupiga vita fedha chafu??, pole yake.
     
Loading...