Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha za chenji ya rada kutumika shuleni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MED Org, Apr 19, 2012.

  1. MED Org

    MED Org Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imesema kuendelea kuwepo kwa udanganyifu wa mitihani kunatokana na kushuka kwa maadili ndani ya jamii ambapo walimu, wazazi na wasimamizi wa mitihani hufanya hivyo ili kusaidia upatikanaji wa alama za juu kwa watahiniwa. Je wana JF; hakuna namna ya kusaidiana kukabiliana na tatizo hili kwa sisi wenyewe?
     
  2. MED Org

    MED Org Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MED inawashukuru sana wadau wote ambao kwa namna moja au nyingine mmekuwa mkishiriki kikamilifu kwenye JF kwa lengo la kuihabarisha na kuifikirisha jamii.

    Nasi tumeingia humu hivyo ni martarajio yetu kuwa tutashirikiana sana katika kupashana habari na kubadilishana mawazo day to day.

    Asanteni sana wadau.
     
  3. Patriot

    Patriot JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2016 at 9:59 PM
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Makaburi mengine yabidi yafukuliwe tu! Hizi pesa zililiwa na nani?
     
Loading...