Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha watakazo lipa Tanesco kutumiwa ccm 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BORNCV, Sep 18, 2012.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zile pesa ambazo Tanesco wameamriwa kumlipa dowans sh 96 bil ni mpango wa ccm kukusanya pesa kwa ajili ya kuwahonga upinzani na hatimae kuchukua nchi tena kama 2010. Tanzania be hold on that. More news is still to come concerning this conspiracy
    I present
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna jema kutoka CCM,lolote linawezekana.
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii inawezekana ila safari hii hakuna mwenye siri ndio maana mipango yao mingi inakuwa hadharani kabla. Mungu ibariki Tanzania.
     
  4. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,579
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Wenye akili tulibaini hilo, kesi ilikuwa ni mangumashi
     
  5. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    hili lipo wazi kabisa kwani hadi hivi sasa DOWANS inayotakiwa kulipwa hayo mapesa mmiliki wake ni utata kwa hiyo kama ni siri basi mmiliki wa DOWANS ni CCM na ndo maana wanashabikia fedha hizo kulipwa.
     
Loading...