Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha Nyingi Kutumika Kuhifadhi Ziwa Victoria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipole, May 26, 2008.

  1. I

    Ipole JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka gazeti la Standard la Kenya tarehe 26 zinasema nchi 5 wanachama wa jumuiya ya Afrika ya Mashariki zimepata dola za kimarekani milioni 230 ili kutumika kwa ajili ya kuhifadhi Ziwa Victoria ambalo ni ziwa kubwa kabisa la maji baridi barani Afrika.

    Katibu mtendaji wa kamati ya bonde la Ziwa Victoria Bw. Tom Okurut alisema fedha hizo zinatolewa na Benki ya Dunia, Mfuko wa mazingira duniani na serikali ya Sweden. Ruwanda na Burundi zinapata msaada wa dola za kimarekani milioni 25 kwa kila upande, Kenya Uganda na Tanzania zinapata mikopo ya dola za kimarekani milioni 60, 55 na 65 kwa nyakati tofauti.
     
Loading...