Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha ni matokeo!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hata uwe mzuri kiasi gani hata uwe na elim kiasi gani hata uwe na utajiri kiasi gani
    mwisho wa siku lazima uwe na mwenzako ..swala si tu kuwa na jina umeolewa la hasha
    unaitaji kuwa na mwenzako wakukufunga zipu za nyuma kama didy na mamake
    pengine watu wanafikiria ndoa ni just kukaa na kujulikana nimeolewa la hasha
    kuna mambo mengi mnaitaji kusaidiana ambayo kama si mwenzako unakuwa kwenye wakati mgumu sana

    aijalishi mnaishi kwenye maisha gani fedha ni matokeo..mimi kabla na baada ya kuoa nilikuwa namwambia
    mke wangu fedha ni mali yabwana wala usiwe na shaka ilikuwa ni fevour ya mungu ilinifwata kanisan
    kuniulizia kiwanja cha heka moja kwa milion 4.5 mbezi beach leo nakula upepo na bibie didy
    so aijalishimnaanza maisha gani mwisho wa siku utaitaji kuwa na mwenzako..la maana mpendane'
    msaidiane muheshimiane kama mwenzawako hana kazi wala usimuulzie mungu ati mateso gani umenltea
    la hasha starehe ya mateso nifuraha..kuwa na furaha mwaminimungu kazi itakufwata..mke wangu akijifungua
    anamaliza mkataaba wa kaz i baada ya mwezi nami napumzika kazini..ndan ya miezi mitatu favour ya mungu ikanifwata
    nikiwa napiga prayers...so kuwa kwenye shida hiyo ni gea ya kutoka kimaisha mkiwa mmesmama na mungu

    mungu akakakupe ufahamu in jesus name
    be blessed
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu tafakari makini sana na inamaana kubwa sana. Sorry sijapenda hitimisho lako maana linaonekana kuwa kama limegusa imani moja pekee wakati sio kweli. Nimekuwa nikifuatilia sana makala zako huwa ni nzuri sana na huwa zinavuta watu wengi zaidi hivyo naomba kama unavyoamua kutupa faida hizi sisi sote basi toa bila kubezi imani ktk imani yoyote ingawa hili nimeliona kwa mara ya kwanza leo.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mada zako ni ndeeeeeeeefu ,jifunze kufupisha habari ktk mpangilio unaoeleweka!
     
Loading...