Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha bandia NMB bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shaycas, Oct 5, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwenye uhakika atujuze,kwamba bank ya makabwela kupitia wafanyakazi wake wasio waaminifu wamekuwa wakipokea pesa bandia kutoka kwa watu wanaozitengeneza/sambaza na kuziingiza kwenye mzunguko wa kawaida hata kwenye ATM pale wanapopewa chochote (pesa).Kwamba ukiwa na milioni 20 bandia anakupa 10m pesa halisi.MCHEZO HUU ULIKUWEPO MIEZI 3 ILIYOPITA NA INASEMEKANA WALISHTUKIWA (BENK) baada ya taasisi moja kwenda kuchukua pesa za mishahara ya wafanyakazi wake na wakapewa pesa hizo bandia
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakamatwe hao haraka, kwani branch haina mkaguzi??
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Daytime theft!

    Mkono mrefu wa serikali na uwafikie hawa washenzi wanaotumia jasho la watanzania wengine kujitajirisha.
     
  4. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh.. yaani Tanzania ndio inaishia hivyo.. hivi ni kwanini siku hizi watu wanafanya vitu vya ajabu sana makazini tena hata bila uoga wowote?
    Hii nchi ilipo na inapoelekea sio kabisa
     
Loading...