Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha alizompa akalipie kiwanja hajui alikozipeleka……………….!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 17, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu chukulia kwamba umeoa au kuolewa na umeishi na mkeo au mumeo huyo kwa miaka nane, na mna watoto wawili katika ndoa yenu. Inatokea mnakubaliana mnunue kiwanja kutokana na kuchoshwa na nyumba za kupanga, hivyo mnaweka lengo la pamoja kuwa mtafute fedha kwa ajili ya kutimiza lengo lenu.

    Inatokea kazini kwenu inajitokeza Benki moja inaingia makubaliano na kampuni yenu kwa ajili a kutoa mikopo ya muda mrefu yaani mikopo ya miaka mpaka miwili, na unaamua kukopa kiasi cha Milioni tatu baada ya kushauriana na mwenzio.Baada ya kupata fedha hizo mnatafuta Kiwanja na hatimaye mnakipata, na mnakubaliana kukilipia siku inayofuata kwa sababu mlikuwa hamtembei na hizo fedha.

    Mnaporudi nyumbani unamkabidhi mwenzio hizo fedha akalipie hicho kiwanja kwa sababu wewe utakuwa bize kazini.
    Baadaye unakuja kugundua kuwa mwenzio hakulipia kile kiwanja kama mlivyokubaliana na hujui fedha kazipeleka wapi……….unapomdadisi anakujibu kwa kugomba, ‘bwanae usinibabaishe na vijihela vyako, nitakutafutia na kukurudishia. Wewe ulinipa nikalipie kiwanja, sasa ni kiherehere gani kilikupeleka huko kwenda kuuliza, ina maana hatuaminiani siku hizi?

    Hebu niambie kama ni wewe utafanya nini?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nampeleka kwanza hospitali kuthibitisha kama yuko timamu.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Na akishapimwa akaonekana yuko timamu utafanya nini?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nalia kwa uchungu!
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitamtaarifu mshenga wetu na wazazi wake wajaribu kuongea naye,mie nitatafuta safari hata ya wiki niwapishe watu hao waongee naye kwanza then nikirudi na nikapewa majibu yake nitajua nianzie wapi!
     
  6. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni mimi, ningetulia kwanza kwa muda maana ni vigumu kuamini kuwa mke wangu anaweza kuwa tapeli...... kisha ningekwenda kwa wazazi wake kujadili jambo hilo, halafu nitawaachia kazi ya kumuuliza mtoto wao alikozipeleka hizo fedha na kama nisipopata majibu ya maana........kitakachofuata ni kutalikiana na kisha kudai fedha zangu ambazo kiuhalisia si zangu bali ni za mkopo na zinatakiwa zirejeshwe na riba juu..............
     
  7. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa wewe feisi buku ukilia ndio itakusaidia nini?
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    chukua fimbo za mpera halafu unazilaza kwenye maji ya pilipili usiku mzima....
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Peleka poliso/mahakamani.
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmh! cjui ata ntamfanyaje hebu kwanza linikute mbona sielewi
     
  11. C

    CONECTED GUY Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iko pigia porisi kituo ya kati kuja kamata na kuficha yeye kwa central until further notice
    hapana ishi na jambazi
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    ebo? Cjui ntamfanyaje. Walahi!
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Je una ushahidi kama ulimkabidhi hizo fedha?
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi kwa kweli nitahama nyumba kidogo ili kuweza kuweka akili yangu sawa ila nikirudi nitakuwa nahitaji majibu ya kueleweka
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kama ashakuwa paka mla mayai kuna haja gani kuendelea kuishi naye??
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    halafu hela yenyewe yamkopo ............sielewi hata nitamfanya nini........usipokuwa na kifua cha uvumilivu unaweza kumRIP
     
  17. B

    Basically Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ngumi mbili za fastafasta...then namtwisha ndosi...inafuata kifuti....halafu namalizia na mtama....then namwinua na kumpa pole( nampaenda sana) ...namwambia kayataka yeye...!!!!!!....mmmhhh m 3 ni nyingi sana!!!!
     
  18. innovg

    innovg Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "‘bwanae usinibabaishe na vijihela vyako, nitakutafutia na kukurudishia. Wewe ulinipa nikalipie kiwanja, sasa ni kiherehere gani kilikupeleka huko kwenda kuuliza, ina maana hatuaminiani siku hizi?"
    1. ana dharau ,
    2. si mwaminifu mbele ya fedha,
    3. mbinafsi anajifikiria yeye na mambo yake,
    4. hajali kwa lolote wala hajutii kosa,
    5. anakusingizia kosa, "......kiherehere gani kilikupeleka huko kwenda kuuliza............

    maana yake;
    • Hafai katika majukumu ya maendeleo ya familia
    • fikiria njia mbadala ya kufanikisha mambo yako
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha sana na maoni yako.............................
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    duh! hizi ndoa ni mtihani.niliwahi kukutana na kaka mmoja wa togo,akanipa stori yake nilimhurumia sana. yeye anafanya kazi nje ya nchi,mke anamuibia hela hadi za kwenye account kwa kufoji documents!jamaa akiacha hela ya matumizi mamaa anachakachua yote. akinunua mabati,nondo,mchele na sukari wife anaenda kuuza bei rahisi dukani! nikamuambia kama ni mtihani wa hivyo mi nafeli straight away,nachoma daftari na nikishawishika najikata mkono! kazi kweli kweli!
     
Loading...