Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Favourite Drinks: Kinywaji Kipi Unakizimia Sana...(Alcoholic & Non-alcoholic)

Discussion in 'Entertainment' started by Steve Dii, Jun 14, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    TGIF:

    --WanaJF, ni drink gani mnazimia sana?!! Tuelezane tafadhali nasi tupate kujaribu kama tunakutana navyo! :)

    --Kwa vinywaji baridi, mimi napendelea Fanta Tropical - yenye baridi kwa sanaa, chupa ukiitikisa vi-ice vinalenga lenga ndani! ;) ....hiki kinywaji kiboko hasa kwa hapa Bongo jua linapokuwa liko utosini!

    --Kwa vinywaji moto, mimi napendelea brandy yenye mwonjo wa apricot... drink hii ni poa sana, unaweza ukanywa kavu kavu au ukaweka mix yako uijuayo bado inashuka kooni kilaini tu. Miye nina 'secret' ingredient hutumia na kupata cocktail moja - usipime! (nime weka patent samahani siwezi ku-reveal kirahisi)

    --Kwenye mambo ya beer, Stella, Becks, Heineken, Grolsch, Carlsberg Export zinanitosha kama chaguo popote nizikutapo. Budweiser saa nyingine hunichefua kwa radha yake ambayo huonekana kama artificial vile....

    Naomba maoni yenu, ahsante.

    SteveD.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Fanta pasion
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Mbona hujaweka Togwa?...:)
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama siginecha yangu mie hupenda Bia badala ya maji....

    Katika bia hupendelea bia
    Karhu
    [​IMG]

    Karjala
    [​IMG]

    Kilimanjaro, stella na Carlsberg
     
  5. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maziwa moto...

    nkiwa uchagani mbege na kwa mkwawa kuna kItu ulanzi...sema jasho lake!
     
  6. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    juice ya nanasi na embe!
    Heineken,Leffe
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikiwa Zenj...Kinywaji moto ni Tende, asusa Vibua,katiresi, embe mbichi na mapera
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ---Kibunango, signature yako kiboko!!..... lol, BTW, hiyo beer hapo juu ni zile za kutoka India au?


    ---aaah, mimi nikiwa huko sichezi mbali na maji ya dafu..... hapo nakuwa siwezi kwenda wrong na kuingia kwenye cultural bish bash!!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, Ni bia toka Finland.... Jamaa wa mitaa ya huku wanapenda sana kunywa... Na Serikali yao inathibitisha hilo kwa kutoa ruhusa siku ya Ijumaa na Jumamosi ni ruska kunywa bia ndani ya public bus(daladala)
     
  10. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maji ya dafu ni hatari shauri yako usiyazoee sana!yanaaminika kusababisha ugonjwa wa mabusha
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hollo, miye naamini kuwa kila kitu ukitumia in moderation hakina madhara sana.... unless hicho kitu ni sumu tayari at its natural state.... natumaini unanipata.
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Fanta pinneaple na ulanzi, vikikosekana hivyo nakunywa maji!
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mama, mimi nilifikiri wewe ni teetotaler .... ;) kumbe nawe ulanzi unapanda.... ha ha ha.. Je ni ule wa Kihesa, Makanyagio au wa kutoka Tosamaganga?!.... lol
     
  14. M

    Mama JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wa tosamaganga bwana kihesa rahisi kupata mkangafu, kwi kwi kwi
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ......maana unakuwa adulterated beyond imagination!... Kule Kawe na Mikoroshoni tembo lao haliaminiki pia...
     
  16. L

    Lizy JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji na Chai ya rangi.

    Kilevi napendelea WANZUKI.
     
  17. M

    Mama JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi, tembo ndio unalizimia sio! lizy yeye na wanzuki ha ha haaaa, yaani sina mbavu hapa. Kuna kinywaji kinaitwa dadiii (kinatengenezwa na mahindi) maeneo ya Arusha na kingine maeneo ya Mbulu kule jina nimelisahau (kinatengenezwa kwa mtama) hivi navyo sio vya kipole pole.
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    --Lizy, chai ya rangi ina kajina kengine "chai ya strungi"..... neno strungi nadhani limetokana na neno la kiingereza 'strong tea', am i right?

    --btw, wanzuki si ndiyo ile inayotumia asali kama main ingredient... au?
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Yote tisa, ngoja ije Julai. Bei juuu. Kwa hio anzeni kuandaa mbege, ulanzi , gongo n.k kwa wingi.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mfamaji, usitahamaki kukuta vileo vinashuka chini, ila bei za mchele, mahindi , ndizi na uwele ndizo zinapanda zaidi ya hivi ilivyo sasa.....
     
Loading...