Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faustin munishi, mtumishi wa mungu au mwanaharakati?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tindikalikali, May 30, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nimeweza kumfahamu Munishi kupitia nyimbo, makala na video zake zinazoikosoa CCM wazi wazi kwamba kimezeeka na ni chama cha majambazi, hivyo kiondolewe madarakani. Hivi karibuni kaja na madai ya kutishiwa maisha na CCM. Naomba anayeijua historia ya huyu mtu, yupo wapi na anafanya nini. Anijuze.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana kwanza kabisa alikua ni mwizi wa mifuoni pale stendi kuu ya mabasi Arusha akiwa na mshirika wake mkuu anayeitwa Malebo walifanya kazi ya kuiba tena kwakutumia visu na mapanga lakini hapo baadae akamrudia Mungu na kuanza kuimba mapambio alipoona inamlipa ikawa ndio biashara kwasasahivi nasikia kahamia nchi jirani ya Kenya. Hii ndio historia fupi ya bwana huyu.
     
  3. D

    DEKA Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli @ Ndallo
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pamoja na yoote asemayo , ccm ni chama muflisi ! Chama cha watu wa hovyo, wadokozi wa mali ya umma , genge la watu wenye magamba. . .
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa nini asije kuanzisha chama chake kipya? Wengi tulizipenda nyimbo zake tutakioenda na chama chake pia.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    jaribu kum'search facebook faustin munishi faustin
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    survival of the fattest and fastest.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi wanaharakati ni watumishi wa shetani?
     
Loading...