Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fatwa ya waislamu live redio imani fm kuhusu uchaguzi mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ami, Oct 30, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sikiliza fatwa za uislamu juu ya kupiga kura kupitia redio Imani FM ya Morogoro.Kila eneo linaweza kuwa na masafa yake.Sheikh Muhammed Issa yuko hewani.
    Ukikosa sasa inarudiwa rudiwa leo.
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tupe updates
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sheikh amemaliza na wasikilizaji wanapiga simu kuchangia.Peleka mchango wako.Namba ya simu utapata hapo hapo.
    Wanasema marudio ni saa 2.30 usiku leo.

     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    .....coverage ya hiyo redio si kubwa kama ya JF so as long as umeamua kutuhabarisha, tupe yaliyojiri! Pia hiyo redio hata kule inapofika, inawasikilizaji kiduuuuchu sana so lete story!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fatwa ni nini?
     
  6. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa,lakini nahisi unachakachua ukweli. Jamii forums ina wanachama hata 30,000 hawafiki na wengine ni marehemu.Kwa vyovyote vile walio hai hawawezi kuwa online wote.Hivi ninavyoandika walioko online hawafiki 1500.Vijijii hawajui hata internet.
    Nakushauri nawe peleka mchango wako huko. Ukichangia jitayarishe kwani masuala ya uislamu si ya kukurupuka.Ni mambo ya kisomi na kiutafiti.
     
  7. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo radio ni nuksi haina maana kabisa imejaa udini kupindukia
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda jina lako
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    Kumbe.....
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    sisi tusio waislam tukiamua kutumia radio zetu zinazocover Tanzania nzima itakuwaje? uislam uislam as if mko wenyewe. Upuuzi wa hali ya juu
     
  11. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mambo ya jina hayakuhusu Radio Imani Fm ni balaa inaendeshwa na maalkaida matangazo yamejaa upuuuuuzi kupindukia.
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sikiliza kinachozungumzwa.
    Inasisitiza umoja.Fatwa ina uchambuzi mpana.Haitaji udini bali inahimiza uhuru wa dini.

     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    AMi utajihangaisha bure hapa ,wengi wao wanatembea na misalaba mabegani na wengine huwashinda njiani wakaitupa ,si umawaona wanavyojidai walokole.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Shouldn't a guy with your IQ have a low voice too?
     
  15. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Fatwa ni maamuzi ya juu yanayotolewa na kundi la wasomi kwa kupitia maandiko matakatifu ya Qur'an na Sunna kuhusiana na suala fulani lenye utata lililofikishwa kwao.
    Fatwa ya leo inazungumzia umuhimu wa waislamu kushiriki kupiga kura katika nchi kama Tanzania.Hii ni kama ile elimu ya uraia inayotolewa makanisani au kama vile alivyofanya Kakobe
     
  16. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mafundisho ya marehemu hayana nafasi Tanzania.
     
  17. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmhhh anzeni na kuhamisisha watu wasome gazeti ya AL-Huda!
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona sijakuelewa?
     
  19. bona

    bona JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    \

    kumbe fatwa is not a monster pipo to fear, kama kuna news tupe tu mkuu sio lazima twende kusikiliza hiyo redio kwani tuko hapa ili kushare issues mbalimbali zilizojiri ktk maeneo mbalimbali ikiwemo vyombo vingine vya habari!
     
  20. minda

    minda JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    fatwa ndio nini mkuu?
    nakumbuka ayatollah khomeini alitoa fatwah kwa salman rushdie kwa kuukashifu uislamu kupitia kitabu chake cha the satanic verses. huyo ayatollah akaamuru kichwa cha rushdie kiletwe kwake.


    je fatwa ya uchaguzi mkuu inafanana na hiyo ya ayatollah kwa salman rushdie au inafananaje mkuu?
     
Loading...