Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Father and son

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Mar 22, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]father ; nilete soda we mtoto
    son ; pepsi or coka?
    father ; pepsi
    son ; ya kopo ya chupa?
    father ; ya kopo
    son ; ya baridi or yamoto?
    father ; hee! we mtoto mbna maswali mengi....basi bwana ni letee maji tu
    son ; ya hapa hom or nika nunue kwa shop?
    father ; ya hapa hapa
    son ; ya baridi ya moto?
    father ; ya baridi
    son ; kwenye glasi or kikombe?
    father ; ntakupiga na ufagio we mtoto
    son ; ufagio wa chelewa or wa mti?
    father ; ntaku uwa we mtoto
    son ; uta uwaje utanichoma kisu or utanipiga na bastola?
    father ; ntakupiga na bastola
    son ; kichwani or tumboni?
    father ; kichwani...NIMEKWAMBIA TOKA NJE
    son ; saiv or baadae kidogo?
    father ; sasa ivi
    son ; maji hutaki?
    [/h]
     
  2. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Huyo mtoto kweli kiazi!
     
  3. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kunipa furaha
     
  4. K

    Kamzuzu Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alizaliwa anaongea mtoto km amemeza mixtape ya buster
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo kama co little johny bac madenge.
     
  6. w

    wikolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa ndo watoto wa kizazi cha dot com!! Inafurahisha!
     
  7. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningebadilishana na mtu akanipa angalau mkungu wa ndizi(Akatokatoke!)
     
  8. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    amepinda vibaya sana
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ni raha midingi ikipata usumbufu km huu toka kwa wtt wao
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dogo noma sana huyo!!
     
  11. M

    Malumbizo Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri kufuga mbwa kuliko ktwa na katoto hako
     
  12. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katoto kama haka kakutane na mdingi daktari alietoka muda huo huo kusikiliza hotuba ya JK kwa wazee wa darisalaama...ana hasira na kiu. Atakula makonzi ya utosi hadi asahau kama yeye ni wa kiume au wakike.
     
  13. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,721
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ume SHINE sana na imecheka kisawa sawa!! Haya ndio mambo nayoyapenda nikiwa nimechoka!?
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    dogo kilaza
     
  15. M

    Mashroud Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana dogo alikuwa kweny tv na mchezo anaoupenda hivy alikuwa hataki kuondoka.
     
  16. R

    Real joh Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so funny....!
     
  17. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaa dogo lenyewe hili hapa..

    49773_100000675067717_4882_n.jpg
     
  19. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhh..........
     
Loading...