Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fate ya waziri mponda vipi?Mh Rais yupo nchini au amesafiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tyadcodar, Feb 10, 2012.

  1. t

    tyadcodar Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba update wana JF mh JK YUPO NCHINI MAANA YEYE SAFIR ZAKE NYINGI NI WAKATI WA MATATIZO,FLUSH BACK
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 916
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Yupo nchini; kama kweli atamuwajibisha Mponda mimi naahidi kesho yake kujitambulisha humu kwa jina langu halisi na kisha kuoga mchana pale mnara wa askari (Samora Avenue).
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i THINK JK ANA ISSUES ZAIDI YA INCOMPETENCE, HAIWEZEKANI THE WHOLE ISSUE AKAE KIMYA
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna maneno huwa nakumbuka, "tuliomba rais, tukapewa Kikwete"
    kimya chake kimenifanya nizidi kumtambua kama Kikwete zaidi badala ya Rais!
     
  5. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tetesi nilizozisikia ni kuwa Dr Mponda alipeleka barua ya kujiuzulu lakini Mheshimiwa J K kaikataa. Hataki kuoneka kuwa anapelekwapelekwa.
     
Loading...